മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിയെ നായകനാക്കി ഒരുക്കിയ മധുരരാജക്കു ശേഷം വൈശാഖ് സംവിധാനം ചെയ്ത് ഇന്ന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയ ചിത്രമാണ് നൈറ്റ് ഡ്രൈവ്. നവാഗതനായ അഭിലാഷ് പിള്ളയാണ് ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കഥ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. പ്രണയിതാക്കളായ യൂബർ ഡ്രൈവറായ ജോർജിയും മാധ്യമ പ്രവർത്തകയായ റിയയും, റിയയുടെ ജന്മദിനത്തിന് ഒരു നൈറ്റ്‌ ഡ്രൈവിന് പോകുന്നതും, ആ ഡ്രൈവ് അവരെ കൊണ്ടെത്തിക്കുന്ന പ്രശ്നങ്ങളും പ്രതിസന്ധികളും അത് അവർ എങ്ങനെ തരണം ചെയ്യുന്നു എന്നതുമാണ് നൈറ്റ്‌ ഡ്രൈവ് എന്ന സിനിമയുടെ ഇതിവൃത്തം.

കോമഡി ട്രാക്കിൽ തുടങ്ങുന്ന ചിത്രം കഥ പുരോഗമിക്കുന്നതിനോടൊപ്പം പതിയെ ത്രില്ലെർ പശ്ചാത്തലത്തിലേക്ക് മാറും. അഭിലാഷ് പിള്ളയുടെ മികച്ച സ്ക്രിപ്റ്റും അത് വളരെ മനോഹരമായി സ്‌ക്രീനിൽ എത്തിച്ച വൈശാഖിന്റെ സംവിധാന മികവും മികച്ച ഒരു തിയേറ്റർ അനുഭവമാണ് പ്രേക്ഷകർക്ക് സമ്മാനിക്കുന്നത്. വൈശാഖ് സിനിമകളിൽ സാധാരണ കാണാറുള്ളപോലെ ഉള്ള വല്യ താര നിരയൊന്നും ഇല്ലാത്ത ഒരു ചിത്രം കൂടിയാണ് നൈറ്റ്‌ ഡ്രൈവ്.

എന്നിരുന്നാലും ചിത്രത്തിലെ അഭിനേതാക്കൾ എല്ലാം മികച്ച പ്രകടനം തന്നെയാണ് കാഴ്ചവെച്ചിട്ടുള്ളത്. പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ച റോഷൻ മാത്യു, ഇന്ദ്രജിത്ത് സുകുമാരൻ, അന്ന ബെൻ എന്നിവരുടെ പ്രകടനങ്ങൾ ആണ് സിനിമയെ മുന്നോട്ടു കൊണ്ടുപോകുന്നത്. മറ്റ് പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ച സിദ്ദിഖ്, കൈലാഷ്, കലാഭവൻ ഷാജോൺ, സുധിർ കരമന, സന്തോഷ്‌ കീഴാറ്റൂർ, ശ്രീകാന്ത് മുരളി, മുത്തുമണി,ശ്രീവിദ്യ മുല്ലൻചേരി, അലക്സാണ്ടർ പ്രശാന്ത്, സൈജു ശ്രീധർ,രഞ്ജി പണിക്കർ, സോഹാൻ സീനുലാൽ തുടങ്ങിയ എല്ലാവരും മികച്ച രീതിയിൽ തങ്ങളുടെ കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ഷാജി കുമാർ ആണ് ചിത്രത്തിന്റെ ഛായഗ്രഹകൻ. രഞ്ജിൻ രാജാണ് സംഗീതം നിർവഹിച്ചിരിക്കുന്നത്. കുടുംബത്തോടൊപ്പം തിയേറ്ററുകളിൽ പോയി കണ്ടാസ്വദിക്കാൻ പറ്റുന്ന ഒരു ത്രില്ലെർ ചിത്രമാണ് നൈറ്റ്‌ ഡ്രൈവ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

വീണ്ടും വിസ്മയിപ്പിച്ച് രാജമൗലി, ആർആർആർ റിവ്യൂ വായിക്കാം

ബാഹുബലി സീരിയസ്സിൽ ഒരുങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളുടെ വമ്പൻ വിജയത്തിന് ശേഷം ബ്രഹ്മാണ്ട സംവിധായകൻ എസ് എസ് രാജമൗലി…

ത്രില്ലടിപ്പിച്ച് 21 ഗ്രാംസ്, റിവ്യൂ വായിക്കാം

അനൂപ് മേനോനെ കേന്ദ്രകഥാപാത്രമാക്കി നവാഗതനായ ബിബിൻ കൃഷ്ണ തിരക്കഥ എഴുതി സംവിധാനം ചെയ്ത് ഇന്ന് കേരളത്തിലെ…

ഇത്തവണ മുരുഗൻ തീരും, സിബിഐക്ക് എങ്ങും മികച്ച പ്രതികരണങ്ങൾ, റിവ്യൂ വായിക്കാം

മലയാളത്തിന്റെ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മുട്ടിയെ നായകനാക്കി എസ് എൻ സ്വാമിയുടെ തിരക്കഥയിൽ കെ മധു സംവിധാനം ചെയ്ത്…

പ്രേക്ഷകരെ വിസ്മയിപ്പിച്ച് മഹാവീര്യർ, എങ്ങും മികച്ച പ്രതികരണങ്ങളുമായി പ്രദർശനം തുടരുന്നു

നിവിൻ പോളി-ആസിഫ് അലി എന്നിവരെ കേന്ദ്ര കഥാപാത്രങ്ങൾ ആക്കി എം മുകുന്ദന്റെ കഥയിൽ എബ്രിഡ് ഷൈൻ…