ദളപതി വിജയിയെ നായകനാക്കി പ്രശസ്ത തെലുങ്ക് സംവിധായകൻ വംശി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പുതിയ ചിത്രത്തിൽ നായികയായെത്തുന്നത് രശ്മിക മന്ദാനയാണെന്ന് ലഭിക്കുന്ന വാർത്തകൾ. തമിഴ് തെലുങ്ക് എന്നീ ഭാഷകളിൽ ഒരുങ്ങുന്ന ചിത്രം വിജയിയുടെ കരിയറിലെ തന്നെ ഏറ്റവും വലിയ സിനിമയാണ്. വിജയ് ഈ സിനിമയിൽ ഇരട്ട വേഷത്തിൽ എത്തുമെന്നും അതിൽ ഒരു കഥാപാത്രം മാനസിക വൈകല്യം ഉള്ള കഥാപാത്രം ആയിരിക്കും എന്ന് സ്ഥിതീകരിക്കാത്ത റിപ്പോർട്ടുകൾ നേരത്തെ വന്നിരുന്നു

. തെലുങ്കിലെ നാച്ചുറൽ സ്റ്റാർ എന്നറിയപ്പെടുന്ന നാനിയും ഈ സിനിമയിൽ പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നുണ്ടെന്നാണ് വിവരം. ബോളിവുഡിൽ നിന്നും ടോളിവുഡിൽ നിരവധിപേരെ പരിഗണിച്ച ശേഷമാണ് നായികയായി രശ്മികയെ തെരഞ്ഞെടുത്തത് എന്നാണ് വാർത്തകൾ. നിലവിൽ ഡോക്ടർ എന്ന സിനിമയ്ക്ക് ശേഷം നെൽസൺ ദിലീപ് കുമാർ സംവിധാനം ചെയ്ത ബീസ്റ്റ് ആണ് ദളപതി വിജയിയുടേതായി ഇനി പുറത്തിറങ്ങാൻ ഉള്ള ചിത്രം.

പൂജ ഹെഗ്‌ഡെ നായികയായെത്തുന്ന ചിത്രത്തിൽ സെൽവരാഘവൻ, അപർണ ദാസ്, ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ, റെഡിങ് കിങ്ശേലി തുടങ്ങിയ താരങ്ങളും അഭിനയിക്കുന്നു. അനിരുദ്ധാണ് ചിത്രത്തിന് സംഗീതം ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. ചിത്രം ഏപ്രിൽ മാസം തീയേറ്ററുകളിൽ എത്തും. പ്രഭാസ് നായകനായെത്തുന്ന രാധേ ശ്യാം ആണ് പൂജ ഹെഗ്ഡെയുടേതായി ഇനി പുറത്തിറങ്ങാനുള്ള ചിത്രം. ചിത്രം ഈ മാസം 11ന് തിയേറ്ററിലെത്തും.

മലയാളത്തിലെ പ്രിയ താരം ജയറാമും ഈ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ജയറാമിനെ കൂടാതെ ഭാഗ്യശ്രീ, സാഷ ചെത്രി, റിദ്ധി കുമാർ, ജഗപതി ബാബു, മുരളി ശർമ, കുണാൽ റോയ് കപൂർ, സത്യൻ എന്നിവരും ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. വംഷി ചിത്രത്തിനുശേഷം ദളപതി വിജയ് അഭിനയിക്കുന്നത് കമൽഹാസൻ നായകനായെത്തുന്ന വിക്രത്തിന് ശേഷം ലോകേഷ് കനകരാജ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിലാണ് എന്നാണ് വാർത്തകൾ. തിയേറ്ററുകളിൽ എന്നും തരംഗമാവാവാറുള്ള വിജയ് ചിത്രങ്ങൾക്കായി കാത്തിരിക്കുകയാണ് സിനിമാസ്വാദകരും വിജയ് ആരാധകരും.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

നെയ്യാറ്റിൻകര ഗോപന്റെ ആറാട്ട് ഇനി ആമസോണിൽ, ചിത്രം പ്രദർശനം തുടങ്ങി

മലയാളത്തിന്റെ മഹാനടൻ മോഹൻലാലിനെ നായകനാക്കി ഉദയകൃഷ്ണയുടെ തിരക്കഥയിൽ ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ സംവിധാനം ചെയ്ത് കഴിഞ്ഞ ഫെബ്രുവരി…

മോഹൻലാൽ സിനിമകൾ ഇനി കേരളത്തിൽ ഓടിക്കില്ലെന്ന് റോബിൻ ആർമി, ഞെട്ടി മലയാളികൾ

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരവും ആണ് കംപ്ലീറ്റ്…

അനിയത്തിപ്രാവ് ഞാൻ ചെയ്യേണ്ടിയിരുന്ന സിനിമ, ഇപ്പോൾ കുറ്റബോധം തോന്നുന്നു ; തുറന്നു പറഞ്ഞു നടൻ കൃഷ്ണ..

അനിയത്തിപ്രാവ് താൻ ചെയ്യേണ്ടിയിരുന്ന സിനിമ ആണെന്ന് തുറന്നു പറഞ്ഞു നടൻ കൃഷ്ണ.. നിർഭാഗ്യവശാൽ ആണ് ആ…

“ഇത്തവണ സുരേഷേട്ടൻ ഒരുങ്ങിക്കെട്ടി തന്നെ” SG 251 സെക്കന്റ് ലുക്ക് പുറത്ത്

നടൻ സുരേഷ് ഗോപി ഇന്ന് ജന്മദിനം ആഘോഷിക്കുകയാണ്. ഈ അവസരത്തിൽ, അദ്ദേഹത്തിന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ എസ്‌ജി…