ദളപതി വിജയിയെ നായകനാക്കി പ്രശസ്ത തെലുങ്ക് സംവിധായകൻ വംശി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പുതിയ ചിത്രത്തിൽ നായികയായെത്തുന്നത് രശ്മിക മന്ദാനയാണെന്ന് ലഭിക്കുന്ന വാർത്തകൾ. തമിഴ് തെലുങ്ക് എന്നീ ഭാഷകളിൽ ഒരുങ്ങുന്ന ചിത്രം വിജയിയുടെ കരിയറിലെ തന്നെ ഏറ്റവും വലിയ സിനിമയാണ്. വിജയ് ഈ സിനിമയിൽ ഇരട്ട വേഷത്തിൽ എത്തുമെന്നും അതിൽ ഒരു കഥാപാത്രം മാനസിക വൈകല്യം ഉള്ള കഥാപാത്രം ആയിരിക്കും എന്ന് സ്ഥിതീകരിക്കാത്ത റിപ്പോർട്ടുകൾ നേരത്തെ വന്നിരുന്നു

. തെലുങ്കിലെ നാച്ചുറൽ സ്റ്റാർ എന്നറിയപ്പെടുന്ന നാനിയും ഈ സിനിമയിൽ പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നുണ്ടെന്നാണ് വിവരം. ബോളിവുഡിൽ നിന്നും ടോളിവുഡിൽ നിരവധിപേരെ പരിഗണിച്ച ശേഷമാണ് നായികയായി രശ്മികയെ തെരഞ്ഞെടുത്തത് എന്നാണ് വാർത്തകൾ. നിലവിൽ ഡോക്ടർ എന്ന സിനിമയ്ക്ക് ശേഷം നെൽസൺ ദിലീപ് കുമാർ സംവിധാനം ചെയ്ത ബീസ്റ്റ് ആണ് ദളപതി വിജയിയുടേതായി ഇനി പുറത്തിറങ്ങാൻ ഉള്ള ചിത്രം.

പൂജ ഹെഗ്‌ഡെ നായികയായെത്തുന്ന ചിത്രത്തിൽ സെൽവരാഘവൻ, അപർണ ദാസ്, ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ, റെഡിങ് കിങ്ശേലി തുടങ്ങിയ താരങ്ങളും അഭിനയിക്കുന്നു. അനിരുദ്ധാണ് ചിത്രത്തിന് സംഗീതം ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. ചിത്രം ഏപ്രിൽ മാസം തീയേറ്ററുകളിൽ എത്തും. പ്രഭാസ് നായകനായെത്തുന്ന രാധേ ശ്യാം ആണ് പൂജ ഹെഗ്ഡെയുടേതായി ഇനി പുറത്തിറങ്ങാനുള്ള ചിത്രം. ചിത്രം ഈ മാസം 11ന് തിയേറ്ററിലെത്തും.

മലയാളത്തിലെ പ്രിയ താരം ജയറാമും ഈ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ജയറാമിനെ കൂടാതെ ഭാഗ്യശ്രീ, സാഷ ചെത്രി, റിദ്ധി കുമാർ, ജഗപതി ബാബു, മുരളി ശർമ, കുണാൽ റോയ് കപൂർ, സത്യൻ എന്നിവരും ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. വംഷി ചിത്രത്തിനുശേഷം ദളപതി വിജയ് അഭിനയിക്കുന്നത് കമൽഹാസൻ നായകനായെത്തുന്ന വിക്രത്തിന് ശേഷം ലോകേഷ് കനകരാജ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിലാണ് എന്നാണ് വാർത്തകൾ. തിയേറ്ററുകളിൽ എന്നും തരംഗമാവാവാറുള്ള വിജയ് ചിത്രങ്ങൾക്കായി കാത്തിരിക്കുകയാണ് സിനിമാസ്വാദകരും വിജയ് ആരാധകരും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

കുരിയാച്ചനിൽ നിന്നും മധുവിലേക്ക് പരകായ പ്രവേശവുമായി പ്രിത്വി; കാപ്പ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് വൈറലാകുന്നു

കടുവയുടെ വൻ ബോക്സ് ഓഫീസിൽ വിജയത്തിന് ശേഷം സംവിധായകൻ ഷാജി കൈലാസും നടൻ പൃഥ്വിരാജും വീണ്ടും…

വൈ ചലഞ്ച് വീഡിയോയുമായി ആഹാന കൃഷ്ണ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമാകുന്നു

മലയാള സിനിമമേഖലയിൽ തന്റെതായ കയ്യൊപ്പ് ചാർത്തിയ തരമാണ് ആഹാന കൃഷ്ണ.രാജീവ് രവി സംവിധാനം ചെയ്ത ഞാൻ…

വേഷം മാറി സിനിമ കാണാൻ വന്ന് തെന്നിന്ത്യൻ സൂപ്പർ നായിക സായി പല്ലവി, വൈറലായി വീഡിയോ

പ്രേമം എന്ന നിവിൻ പോളി ചിത്രത്തിലൂടെ സിനിമ രംഗത്ത് അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച നടിയാണ് സായി പല്ലവി.…

പ്രിയദർശന് ഡോക്ടറേറ്റ് നൽകി ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് സയൻസ് ആൻഡ് ടെക്നോളജി

ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച സംവിധായകരിൽ ഒരാളാണ് പ്രിയദർശൻ. മലയാളം,തമിഴ്,തെലുങ്ക് കന്നഡ,ഹിന്ദി ഭാഷകളിലായി നൂറോളം ചിത്രങ്ങൾ…