സാരംഗ് ജയപ്രകാശ്, ലിജോ പാണാടൻ എന്നിവരുടെ തിരക്കഥയിൽ ഔസേപ്പച്ചൻ മൂവി ഹൗസിന്റെ ബാനറിൽ ഔസേപ്പച്ചൻ വാളക്കുഴി നിർമ്മിച്ച് ഒമർ ലുലു സംവിധാനം ചെയ്തു 2019 ഫെബ്രുവരി 14ന് പുറത്തിറങ്ങിയ ചിത്രമാണ് ഒരു അഡാർ ലൗ. ഹൈസ്കൂൾ പ്രണയം പറയുന്ന ഈ ചിത്രത്തിൽ അരുൺ എ കുമാർ, നൂറിൻ ഷെരീഫ് എന്നിവരെ ആയിരുന്നു ആദ്യം നായിക-നായകൻമാരായി നിശ്ചയിച്ചിരുന്നത്. എന്നാൽ 2018 പ്രണയദിനത്തിൽ ഇറങ്ങിയ ചിത്രത്തിലെ മാണിക്യമലരായ പൂവി എന്ന ഗാനത്തിലെ ഒരു രംഗം മൂലം ചിത്രം ലോകശ്രദ്ധ നേടി

. ഇത് തിരക്കഥയിൽ മാറ്റങ്ങൾ വരുത്താൻ നിർമാതാക്കളെ പ്രേരിപ്പിച്ചു. ഇത് ചിത്രത്തിന്റെ നിർമാണം വൈകിപ്പിക്കുകയും മാണിക്യമലരായ പൂവി എന്ന ഗാനത്തിലൂടെ ലോക ശ്രദ്ധ നേടിയ പ്രിയ വാര്യരെയും, റോഷൻ അബ്ദുൽ റഹൂഫിനേയും നായിക-നായകന്മാരാക്കുകയും ചെയ്തു.

ചിത്രത്തിലെ ഗാനങ്ങളെല്ലാം വലിയ പ്രേക്ഷക ശ്രദ്ധ ആകർഷിക്കുകയും ടീസർ അതുവരെ ഉണ്ടായിരുന്ന മലയാള സിനിമയിലെ സകല റെക്കോർഡുകളും ഭേദിച്ച് വ്യൂസിലും ലൈക്കിലും ഒന്നാമത് എത്തുകയും ചെയ്തു. 2019 ഫെബ്രുവരി പതിനാലിന് റിലീസിന് എത്തിയ ചിത്രം അതേ പേരിൽ തന്നെ മൊഴിമാറ്റി തമിഴിലും കിർക്ക് ലൗ സ്റ്റോറി എന്നപേരിൽ കന്നഡയിലും ലവേഴ്സ്‌ ഡേ എന്ന പേരിൽ തെലുങ്കിലും റിലീസ് ചെയ്തു.

ഇപ്പോൾ ചിത്രത്തെക്കുറിച്ച് പുതിയൊരു വിവരവുമായി എത്തിയിരിക്കുകയാണ് ചിത്രത്തിന് സംവിധായകൻ കൂടിയായ ഒമർ ലുലു. ഓ ടി ടി പ്ലാറ്റ്ഫോമിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ പേർ കണ്ട മലയാള സിനിമ ഒരു അടാർ ലവ് ആണെന്നാണ് ഒമർ ലുലു അവകാശപ്പെടുന്നത്. ഇതുവരെ 225 മില്യണിലേറെ ആളുകൾ ചിത്രം കണ്ടു കഴിഞ്ഞു എന്ന് ഒമർ ലുലു പറയുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

നിലവിൽ ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ഏറ്റവും വലിയ ബ്രാൻഡ് ദളപതി വിജയ്, വൈറലായി ആരാധകന്റെ ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ്‌

നിലവിൽ ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ഏറ്റവും വലിയ ബ്രാൻഡ് ദളപതി വിജയ് ആണെന്ന് അവകാശപ്പെട്ട് വിജയ് ആരാധകൻ…

കേരളം ദളപതി കോട്ട, റോക്കി കുറച്ച് വിയർക്കും; വൈറലായി യുവാവിന്റെ ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ്‌

ദളപതി വിജയിയെ നായകനാക്കി നെൽസൺ ദിലീപ്കുമാർ ഡോക്ടർ എന്ന ശിവകാർത്തികേയൻ ചിത്രത്തിന് ശേഷം സംവിധാനം ചിത്രമാണ്…

ഫഹദിന്റെ ആ കഥാപാത്രം ചെയ്യണമെന്ന് ഒരുപാട് തോന്നിയിട്ടുണ്ട് തുറന്നുപറഞ്ഞു നരേൻ

മലയാളികൾക്ക് എന്നും ഒരു ദത്തുപുത്രൻ എന്ന രീതിയിൽ പ്രിയപ്പെട്ട നടനാണ് സുനിൽ എന്ന നരേൻ. ക്ലാസ്മേറ്റ്…

സൂര്യ സാറുമായി ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നത് ഒരു ഇന്റർനാഷണൽ പ്രൊജക്റ്റ്‌

തമിഴ് സിനിമയിലെ യുവ സംവിധായകന്മാരിൽ ഏറെ ശ്രെദ്ധേയനായ ഒരു സംവിധായകൻ ആണ് ലോകേഷ് കനകരാജ്. തന്റേതായി…