സൗബിൻ ഷാഹിറും മമ്ത മോഹൻദാസും പ്രധാന വേഷങ്ങളിലെത്തിയ മ്യാവു എന്ന സിനിമയ്ക്ക് ശേഷം ലാൽ ജോസ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പുതിയ ചിത്രത്തിന്റെ ടൈറ്റിൽ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി. സോളമന്റെ തേനീച്ചകൾ എന്ന് പേരിട്ടിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിൽ ജോജു ജോർജ് ആണ് നായകനായെത്തുന്നത്.

എൽ ജെ ഫിലിംസിന്റെ ബാനറിൽ ലാൽ ജോസ് തന്നെ നിർമ്മിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ രചന നിർവഹിച്ചിരിക്കുന്നത് പി ജി പ്രഗീഷ് ആണ്. ലാൽ ജോസ്-ബിജു മേനോൻ കൂട്ടുകെട്ടിൽ പുറത്തിറങ്ങിയ 41 എന്ന സിനിമയ്ക്ക് ശേഷം ലാൽ ജോസും പി ജി പ്രഗീഷും ഒന്നിക്കുന്ന ചിത്രം കൂടിയാണ് ഇത്. ഈ ചിത്രത്തിന്റെ പ്രധാന ആകർഷണം എന്നത് ഇതിന്റെ ഗാനങ്ങളും പശ്ചാത്തല സംഗീതവും ഒരുക്കുന്നത് വിദ്യാസാഗർ ആണെന്നുള്ളതാണ്.

പുള്ളിപ്പുലികളും ആട്ടിൻകുട്ടിയും എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം നീണ്ട ഒൻപത് വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷമാണ് ലാൽ ജോസും വിദ്യാസാഗറും ഒരു ചിത്രത്തിനു വേണ്ടി ഒന്നിക്കുന്നത്. ഒരു മറവത്തൂർ കനവ്, ചന്ദ്രനുദിക്കുന്ന ദിക്കിൽ, രണ്ടാം ഭാവം, മീശ മാധവൻ, പട്ടാളം, രസികൻ, ചാന്തുപൊട്ട്, മുല്ല, നീലത്താമര, സ്പാനിഷ് മസാല, ഡയമൻഡ് നെക്‌ളേസ്‌ എന്നീ ലാൽ ജോസ് ചിത്രങ്ങളുടെ സംഗീതം നിർവഹിച്ചിരിക്കുന്നത് വിദ്യാസാഗറാണ്.

ജോജുവിനെ കൂടാതെ മഴവിൽ മനോരമ ചാനലിൽ സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്ത നായിക നായകൻ റിയലിറ്റി ഷോയിലെ വിജയികളും ചിത്രത്തിൽ പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ എത്തുന്നുണ്ട്. അജ്മൽ സാബു ചായാഗ്രഹണം നിർവഹിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ എഡിറ്റിംഗ് രഞ്ജൻ എബ്രഹാം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു. ചിത്രത്തിനായി ഒത്തിരി പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുകയാണ് പ്രേക്ഷകരും ആരാധകരും. ചിത്രം ഉടൻ തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

മമ്മുക്കയോട് അക്കാര്യം പറയുന്നതിനുള്ള ധൈര്യം ലഭിച്ചില്ല, ഭീഷമപർവ്വം തിരക്കഥാകൃത്ത് പറയുന്നു

സമീപ നാളുകളിൽ മലയാള സിനിമ കണ്ട ഏറ്റവും വലിയ ഹിറ്റ് സിനിമകളിൽ ഒന്നാണ് ഭീഷമപർവ്വം. അമൽ…

ഫഹദിന്റെ ആ കഥാപാത്രം ചെയ്യണമെന്ന് ഒരുപാട് തോന്നിയിട്ടുണ്ട് തുറന്നുപറഞ്ഞു നരേൻ

മലയാളികൾക്ക് എന്നും ഒരു ദത്തുപുത്രൻ എന്ന രീതിയിൽ പ്രിയപ്പെട്ട നടനാണ് സുനിൽ എന്ന നരേൻ. ക്ലാസ്മേറ്റ്…

അടുത്ത കാലത്ത് താൻ കണ്ട ഏറ്റവും മികച്ച ചിത്രം ദളപതി വിജയിയുടെ മാസ്റ്റർ എന്ന് രൺവീർ സിങ്

ദളപതി വിജയിയെ നായകനാക്കി ലോകേഷ് കനകരാജ് തിരക്കഥയെഴുതി സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രമാണ് മാസ്റ്റർ. കഴിഞ്ഞ വർഷം…

പുതിയ സീസൺ കൈപ്പിടിയിലൊതുക്കുന്നതാര് !! പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹരിക്കാൻ ലാലേട്ടനാവുമോ?

ബിഗ് ബോസ് മലയാളത്തിന്റെ നാലാം സീസൺ ഇപ്പോൾ ഡിസ്‌നി പ്ലസ് ഹോറസ്റ്ററിൽ സംപ്രേക്ഷണം തുടങ്ങിയിരിക്കുന്നു. മുൻപ്…