സൗത്ത് ഇന്ത്യൻ സിനിമ ലോകം ഒട്ടേറെ ആഘോഷിച്ച ഒരു താര വിവാഹമായിരുന്നു നടൻ നാഗചൈതന്യയും നടി സാമന്തയും തമ്മിലുള്ളത്. എന്നാൽ ഇപ്പോൾ അതിനേക്കാൾ മുകളിൽ മീഡിയ ആഘോഷിക്കുകയാണ് ഇവരുടെ വിവാഹത്തിന് ശേഷമുള്ള വേർപിരിയലും. നാഗചൈതന്യയുമായി വേര് പിരിഞ്ഞതിന്റെ കാരണം വ്യക്തമാക്കിക്കൊണ്ട് ഇപ്പോൾ മുന്നോട്ടു വന്നിരിക്കുന്നത് നടി സാമന്ത തന്നെയാണ്. വിവാഹത്തിന് ശേഷമുള്ള ചേർച്ചയില്ലായ്മയും ചില നിര്ബന്ധ ബുദ്ധികളുമാണ് തങ്ങളുടെ വിവാഹ മോചനത്തിന് കാരണം എന്നാണു സാമന്ത വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്നത്.

ഇരുവരുടെയും വിവാഹത്തിനെതിരെ നടിക്കും നടനും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഒട്ടനവധി ട്രോളുകളും നേരിടേണ്ടി വന്നിട്ടുണ്ട്. സ്വന്തം ഭർത്താവിന് വിധേയപ്പെട്ടു ജീവിക്കുന്നില്ല എന്നതായിരുന്നു നടിക്കും ഭർത്താവിന്റയെ വീട്ടുകാർക്കും ഇടയിൽ ഉണ്ടായ അഭിപ്രായ വ്യത്യാസങ്ങൾ എല്ലാം തന്നെ. അതുകൊണ്ട്, പരസ്പരം വേർപിരിഞ്ഞു താമസിക്കുന്നതാണ് ഇരുവർക്കും നല്ലതു എന്ന് ഇപ്പോൾ തോന്നുന്നു എന്നാണു താരം ഇതിനെ കുറിച്ച് പറയുന്നത്.

അതേസമയം സാമന്തയ്ക്കും നാഗചൈതന്യയ്ക്കുമിടയില്‍ പ്രൊഫഷണലായ തര്‍ക്കങ്ങള്‍ ഉടലെടുത്തുവെന്നാണ് സൂചന. ഇതിനെ കുറിച്ച് സൂപ്പർ താരവും നാഗചൈതന്യയുടെ പിതാവുമായ നാഗാർജുന പറഞ്ഞത് ഇപ്രകാരമാണ്. വിവാഹമോചനത്തിന് ആദ്യം തുടക്കമിട്ടത് സാമന്ത മുൻകൈ എടുത്തിട്ടാണ്. മാത്രമല്ല, നാഗചൈതന്യ ഇക്കാര്യത്തിൽ ആകെ തകർന്നു ഇരിക്കുകയാണെന്നും താരം അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. അക്കിനേടി കുടുംബത്തിന് സമൂഹത്തിൽ ഉള്ള നിലയും വിലയും കാത്തുസൂക്ഷിക്കണമെന്നും സിനിമകളിൽ അതിനനുസരിച്ചുള്ള വേഷങ്ങളും വസ്ത്രധാരണവും എല്ലാം മതിയെന്ന പക്ഷക്കാരായിരുന്നു അക്കിനേനി കുടുംബക്കാർ.

എന്നാൽ ഇതിനെ സാമന്ത എതിർത്തതിന്റെ തുടർന്നാണ് ഇരുവരും തമ്മിൽ പിരിയാൻ സാഹചര്യം ഉണ്ടായത്. എന്നാണ് പറയുന്നത്. ഗര്‍ഭിണിയാവാന്‍ പോലും സമ്മതിക്കാത്തത് കൊണ്ടാണ് വിവാഹ മോചനത്തില്‍ കലാശിച്ചതെന്നും സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ ട്രോളുകള്‍ വന്നിരുന്നു. എന്തായാലും രണ്ടാളും ഇതിനെക്കുറിച്ചുള്ള മൗനം ബേദിച്ച സംഗതി ഇപ്പോൾ പുറത്തായിരിക്കുകയാണ്. ഈ തീരുമാനത്തിന് ശേഷമാണ് താരം അല്പം ഗ്ലാമറസ് ആയ വേഷങ്ങൾ ഈയിടെക്കായി ചെയ്തു തുടങ്ങിയത്. ഫാമിലി മാനിലെ രംഗങ്ങള്‍ കണ്ട് നാഗചൈതന്യയും നാഗാര്‍ജുനയും ആകെ നാണക്കേടിലായിരുന്നു.

സാമന്ത അക്കിനേനി കുടുംബത്തെ ചതിച്ചുവെന്നാണ് ഇവര്‍ രണ്ട് പേരും ഒരുപോലെ കരുതിയിരുന്നത്. ഈ രംഗങ്ങളെ കുറിച്ച്‌ നേരത്തെ തന്നെ ഭര്‍ത്താവിനെയോ കുടുംബാംഗങ്ങളെയോ അറിയിച്ചില്ലെന്നും, സാമന്ത വിശ്വാസ വഞ്ചന കാണിച്ചെന്നുമാണ് ഇവര്‍ രണ്ട് പേരും കരുതിയത്. അടുത്തിടെ ഇറങ്ങി ഗംഭീര ഹിറ്റായി മാറിയ അല്ലു അർജുൻ ചിത്രമായ പുഷ്പായിലും താരത്തിന് ഒരു ഐറ്റം ഡാൻസ് ഉണ്ടായിരുന്നു. കോടികൾ പ്രതിഫലം വാങ്ങിയാണ് താരം പുഷ്പായിലെ ആ ഐറ്റം ഡാൻസ് നു മാത്രമായി എത്തിയത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

മോഹൻലാൽ സിനിമകൾ ഇനി കേരളത്തിൽ ഓടിക്കില്ലെന്ന് റോബിൻ ആർമി, ഞെട്ടി മലയാളികൾ

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരവും ആണ് കംപ്ലീറ്റ്…

ഓ ടി ടി പ്ലാറ്റ്ഫോമിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ പേർ കണ്ട മലയാള സിനിമ ഒരു അഡാർ ലവ് എന്ന് ഒമർ ലുലു

സാരംഗ് ജയപ്രകാശ്, ലിജോ പാണാടൻ എന്നിവരുടെ തിരക്കഥയിൽ ഔസേപ്പച്ചൻ മൂവി ഹൗസിന്റെ ബാനറിൽ ഔസേപ്പച്ചൻ വാളക്കുഴി…

ഓസ്കാർ അവാർഡ് വരെ നേടാൻ കെല്പുള്ള നടനാണ് വിജയ്, അഭിനയത്തെ പ്രകീർത്തിച്ചു അഭിരാമി രാമന്നാഥൻ.

ഡോക്ടർ എന്ന തമിഴ് ചിത്രത്തിന് ശേഷം സംവിധായകൻ നെൽസൺ പുറത്തിറക്കിയ മറ്റു ചിത്രമാണ് ബീസ്റ്റ് എന്ന…

സൂര്യക്ക് പിന്നാലെ പ്രതിഫലമില്ലാതെ ഗസ്റ്റ് റോളിൽ എത്താൻ ദളപതി വിജയ് യും

നടൻ വിജയ്ക്കൊപ്പം തുടർച്ചയായ ഹിറ്റുകൾ നൽകിയ സംവിധായകൻ ആറ്റ്‌ലി ഇപ്പോൾ ഹിന്ദി സിനിമാലോകത്തെ പ്രശസ്തനായ കിംഗ്…