ഇന്ത്യയിലെ ആദ്യത്തെ 4X4 മഡ് റേസ് ത്രില്ലർ ചിത്രമായ പ്രഗഭാലിന്റെ ‘മഡി’, ഇപ്പോൾ ലോകമെമ്പാടുമുള്ള തീയറ്ററുകളിൽ പ്രദർശിപ്പിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്, റിലീസിന് തൊട്ടുപിന്നാലെ തന്നെ ചിത്രം ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റർ ഹിറ്റായിക്കഴിഞ്ഞു. ചിത്രത്തിന്റെ ആദ്യ ദിനത്തിൽ തന്നെ വൻ പ്രേക്ഷക പ്രതികരണം ലഭിച്ചു, അതിനുശേഷം എല്ലാവരിൽ നിന്നും മികച്ച അവലോകനങ്ങൾ ലഭിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു, കൂടാതെ പ്രേക്ഷകരുടെ ഭാഗത്ത് നിന്നും മികച്ച പ്രതികരണങ്ങളാണ് ഇപ്പോൾ ലഭിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത്.

ചിത്രത്തെ പ്രശംസകൊണ്ട് ചൊരിഞ്ഞതിന് എല്ലാവരോടും നന്ദി പ്രകടിപ്പിച്ചുകൊണ്ട് സംവിധായകൻ പ്രഗഭാൽ പറഞ്ഞത് ഇപ്രകാരമാണ്, “മഡ്ഡി മൂവിയെ ഇരുകൈയ്യും നീട്ടി സ്വീകരിച്ചതിന് എല്ലാവരോടും ഞാൻ നന്ദി പറയുന്നു, സിനിമയിലുടനീളമുള്ള നിങ്ങളുടെ കൈയടി ടീമിനെയാകെ സന്തോഷിപ്പിച്ചു. ഞങ്ങളെ സ്വീകരിച്ചതിന് നന്ദി, അതാണ് ഞങ്ങളുടെ വിജയവും. തന്റെ ആദ്യ മലയാള ചിത്രത്തിന് സംഗീതസംവിധാനം നൽകിയ കെജിഎഫ് ഫെയിം രവി ബസ്രൂരും നന്ദി അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. അദ്ദേഹം പറയുന്നു, “നിങ്ങളുടെ വലിയ പ്രതികരണത്തിന് ആളുകൾക്ക് നന്ദി. ചിത്രത്തിൻ്റെ സംഗീതം തീയേറ്റർ അനുഭവത്തിനായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തതാണ്, നിങ്ങൾ അത് അംഗീകരിച്ചു. ഇത് ഒരുപാട് അർത്ഥമാക്കുന്നു.

” ശക്തമായ ഒരു കഥാ അടിത്തറ, അതുല്യമായ ദൃശ്യങ്ങളും ശബ്ദാനുഭവങ്ങളും കൊണ്ട് പിൻബലമുള്ള, ‘മഡ്ഡി’, ഒരു മുഴുവൻ സമയ 4X4 മഡ് റേസ് ഫിലിം ഇന്ത്യയിൽ ആദ്യമായി നിർമ്മിക്കപ്പെട്ടു, ഇതിനകം തന്നെ ഒരു മാസ് സിനിമയായി മാറിയിരിക്കുന്നു. ഇംഗ്ലീഷ് ഉൾപ്പെടെ ആറ് വ്യത്യസ്ത ഭാഷകളിൽ പുറത്തിറങ്ങുന്ന ആദ്യ ചിത്രം കൂടിയാണിത്. മഡ്ഡ് റേസിനെ പരാമർശിക്കാൻ മറ്റ് സിനിമകളൊന്നും ഇല്ലാതിരുന്നതിനാൽ ചിത്രത്തിന്റെ കൊറിയോഗ്രാഫി ഡിസൈൻ സംവിധായകൻ പ്രഗഭാലിന് ഏറ്റവും വലിയ വെല്ലുവിളിയായിരുന്നു, കൂടാതെ ചിത്രം ആരംഭിക്കാൻ അദ്ദേഹത്തിന് അഞ്ച് വർഷത്തെ ഗവേഷണം വേണ്ടി വന്നു.

കഥാപാത്രങ്ങൾക്ക് രണ്ട് വർഷത്തോളം മഡ് റേസിംഗിൽ പരിശീലനം നൽകുകയും ദേശീയ തലത്തിലുള്ള യഥാർത്ഥ മഡ് റേസർമാരെയും സിനിമയുടെ ഭാഗമാക്കുകയും ചെയ്തു. ചിത്രത്തിന് പിന്നിലെ സാങ്കേതിക പ്രവർത്തകരെല്ലാം ഇന്ത്യൻ സിനിമയിൽ തങ്ങളുടെ കഴിവ് തെളിയിച്ചവരാണ്. രവി ബസ്രൂറിനെ കൂടാതെ ബോളിവുഡ് ക്യാമറാമാൻ കെ ജി രതീഷ്, രാക്ഷസൻ ഫെയിം എഡിറ്റർ സാൻ ലോകേഷ് എന്നിവരും ടീമിലുണ്ട്. പികെ 7ന്റെ ബാനറിൽ പ്രേമ കൃഷ്ണദാസ് നിർമ്മിച്ച് പ്രഗഭാൽ സംവിധാനം ചെയ്ത ‘മഡി’യിൽ യുവൻ കൃഷ്ണ, റിദാൻ കൃഷ്ണ, അനുഷ സൂരജ്, അമിത് ശിവദാസ് നായർ എന്നിവർ അഭിനയിക്കുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

റെക്കോർഡ് കളക്ഷൻ നേട്ടവുമായി എസ് എസ് രാജമൗലിയുടെ ആർ ആർ ആർ, ഇതുവരെ ആഗോളതലത്തിൽ നേടിയത്

ബാഹുബലി സീരിയസ്സിൽ ഒരുങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളുടെ വമ്പൻ വിജയത്തിന് ശേഷം ബ്രഹ്മാണ്ട സംവിധായകൻ എസ് എസ് രാജമൗലി…

ബോളിവുഡ് ബോക്സ് ഓഫീസിൽ കോളിളക്കം സൃഷ്ടിച്ചു ആലിയ ബട്ട്; ഗംഗു ഭായിക്ക് മികച്ച സ്വീകരണം

ആലിയ ഭട്ട് നായികയായ ഗംഗുഭായ് കത്യവാടി ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ വലിയ കോളിളക്കങ്ങൾ സൃഷ്ടിച്ചു മുന്നേറുകയാണ്. ഒരാഴ്ച…

ബാഹുബലിയെ മറികടന്ന് ആർ ആർ ആർ

ബാഹുബലി സീരിയസ്സിൽ ഒരുങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളുടെ വമ്പൻ വിജയത്തിന് ശേഷം ബ്രഹ്മാണ്ട സംവിധായകൻ എസ് എസ് രാജമൗലി…

ചരിത്രം കുറിച്ച് ആർ ആർ ആർ, ആദ്യ ദിന കളക്ഷനിൽ ബാഹുബലി 2നെ മറികടന്നു

ബാഹുബലി സീരിയസ്സിൽ ഒരുങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളുടെ വമ്പൻ വിജയത്തിന് ശേഷം ബ്രഹ്മാണ്ട സംവിധായകൻ എസ് എസ് രാജമൗലി…