സിബിഐ ഫിലിം സീരീസിലെ അഞ്ചാം ഭാഗമായ സിബിഐ 5ന്റെ സെറ്റിൽ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി ജോയിൻ ചെയ്തു. കെ മധു സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് മമ്മുക്ക സേതുരാമ അയ്യറായി തിരിച്ചെത്തുന്നത്. ഒരു ദിവസം മുമ്പ്, സൂപ്പർസ്റ്റാർ ടീമിൽ ചേരുന്നതിന്റെ ഒരു വീഡിയോ പങ്കിട്ടു, അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രവേശനം എന്നത്തേയും പോലെ രാജകീയവും മാസ്സും ആണ്. വീഡിയോയിൽ പശ്ചാത്തലത്തിൽ പ്ലേ ചെയ്‌തിരിക്കുന്ന ഐക്കണിക് CBI തീം മ്യൂസിക് ഉണ്ട്, ആരാധകർക്ക് അത് കേൾക്കുന്നത് നിർത്താൻ കഴിഞ്ഞില്ല.

ഐക്കണിക്ക് സിബിഐ തീം രചിച്ചത് ശ്യാമാണെങ്കിൽ, വരാനിരിക്കുന്ന ഭാഗത്തിന് തീം ഒരുക്കുന്നത് സംഗീത കമ്പോസർ ജേക്സ് ബിജോയ് ആണ്. ‘സിബിഐ-5’ എന്ന് താൽക്കാലികമായി പേരിട്ടിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കഥ എഴുതിയിരിക്കുന്നത് ‘സിബിഐ’ സിനിമ ‘കൊട്ടക്കൊല’യെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയാണെന്ന് വെളിപ്പെടുത്തിയ എസ്എൻ സ്വാമിയാണ്. 1988-ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ആദ്യത്തെ സി.ബി.ഐ ചിത്രമായ ‘ഒരു സി.ബി.ഐ ഡയറിക്കുറിപ്പ്’, അതിന് തൊട്ടുപിന്നാലെ 1989-ൽ ‘ജാഗ്രത’ എന്ന രണ്ടാം ഭാഗം പുറത്തിറങ്ങി.

മമ്മൂട്ടിയുടെ പ്രധാന കഥാപാത്രമായ സേതുരാമ അയ്യർ, ഒരു മികച്ച അന്വേഷണ ഉദ്യോഗസ്ഥൻ, അദ്ദേഹത്തിന്റെ കരിയറിലെ ഏറ്റവും മികച്ച ചിത്രങ്ങളിലൊന്നാണ്. കഥാപാത്രങ്ങൾ. രണ്ട് സിനിമകളും സൂപ്പർഹിറ്റായതിനാൽ, 15 വർഷത്തെ ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം, നിർമ്മാതാക്കൾ, സിനിമയുടെ മൂന്നാം ഭാഗമായ ‘സേതുരാമയ്യർ സിബിഐ’ 2004ലും, നാലാം ഭാഗമായ ‘നേരറിയൻ സിബിഐ’ 2005ലും ചെയ്തു. മൂന്നാമത്തേതും നാലാമത്തേതും ബോക്സോഫീസിൽ ശരാശരി ഹിറ്റായിരുന്നു.

ഈ നാല് ചിത്രങ്ങളും കെ മധു സംവിധാനം ചെയ്തു, എസ് എൻ സ്വാമി തിരക്കഥയെഴുതി, അഞ്ചാം ഭാഗം മലയാള സിനിമ ഇതുവരെ നിർമ്മിച്ചതിൽ വച്ച് ഏറ്റവും മികച്ച ത്രില്ലറുകളിൽ ഒന്നായിരിക്കുമെന്ന് അദ്ദേഹം വാഗ്ദാനം ചെയ്തു. ഫ്രാഞ്ചൈസിയുടെ സ്ഥിരം അഭിനേതാക്കളായ മമ്മൂട്ടിയും മുകേഷും വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിലും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കും, കൂടാതെ രഞ്ജി പണിക്കർ, സൗബിൻ ഷാഹിർ, ആശാ ശരത്, സായ് കുമാർ തുടങ്ങി നിരവധി പേർ. ചിത്രത്തിൽ ന്യൂജെൻ ഘടകങ്ങൾ ഉണ്ടാകുമെന്ന് പറയപ്പെടുന്നു, എന്നിരുന്നാലും മമ്മൂട്ടിയുടെ കഥാപാത്ര ശൈലിയും മാനറിസവും മറ്റും അതേപടി തുടരും.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

മമ്മുക്കയും ശോഭനയുമാണ് മലയാളത്തിലെ ബെസ്റ്റ്, ആസിഫ് അലി പറയുന്നു

മലയാള സിനിമ കണ്ട മികച്ച നടനും ഏറ്റവും വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാളും ആണ് മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി.…

ഇന്ത്യൻ ബോക്സോഫീസിൽ ആഞ്ഞടിച്ച് ദുൽഖർ, എഴുപത്തിയഞ്ച് കോടിയും കടന്ന് സീതാരാമം

മലയാള സിനിമയിലെ യുവ നടന്മാരിൽ ഏറെ ശ്രെദ്ധേയനായ ഒരാൾ ആണ് ദുൽഖർ സൽമാൻ. സിനിമയിൽ വന്ന്…

കാവ്യയ്ക്ക് ആശംസയുമായി വന്നത് നടന്‍ ഉണ്ണി മുകുന്ദന്‍ മാത്രം

മലയാള സിനിമയുടെ കാവ്യശ്രീയായി അറിയപ്പെട്ടിരുന്ന നടി കാവ്യ മാധവന്റെ ജന്മദിനമാണിന്ന്. 1984 ല്‍ ജനിച്ച കാവ്യ…

അന്ന് ദിലീപിനെ കണ്ടപ്പോൾ സഹിച്ചില്ല; ദിലീപേട്ടനെ ജയിലിൽ സന്ദർശിച്ച കൊല്ലം തുളസി പറഞ്ഞത്

നടി ആക്രമിക്കപ്പെട്ട കേസിൽ ഇപ്പോൾ വീണ്ടും വെളിപ്പെടുത്തലുമായി പുറത്ത് പേടിക്കുന്നത് നടൻ കൊല്ലം തുളസി ആണ്.…