റിലയൻസ് എന്റർടെയ്ൻമെന്റുമായി ചേർന്ന് പൃഥ്വിരാജ് പ്രൊഡക്ഷൻസ്, ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ മലയാളം പതിപ്പായ ’83’ ഈ ക്രിസ്തുമസിന് തിയേറ്ററുകളിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. മലയാളത്തിലെ എക്കാലത്തെയും മികച്ച കളക്ഷൻ നേടിയ ചിത്രമായ ലൂസിഫർ സംവിധാനം ചെയ്ത പൃഥ്വിരാജ് 83 ന്റെ മലയാളം അഡാപ്റ്റേഷൻ അവതരിപ്പിക്കുന്നതിന്റെ ആവേശം പങ്കുവെച്ചു. “1983-ലെ ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് ടീമിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ വിജയത്തിന്റെ അവിശ്വസനീയമായ ഒരു യഥാർത്ഥ കഥയാണ് 83.

ഇത് പറയേണ്ട ഒരു ഞെട്ടിക്കുന്ന കഥയാണ്, ഇന്ത്യയിലും ലോകമെമ്പാടും ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങളിലൊന്ന് അവതരിപ്പിക്കുന്നതിൽ ഞാൻ അഭിമാനിക്കുന്നു,” അവന് പറഞ്ഞു. ’83’ന്റെ സംവിധായകനും നിർമ്മാതാവുമായ കബീർ ഖാൻ പങ്കുവെച്ചു, “പൃഥ്വിരാജ് പ്രൊഡക്ഷൻസിന്റെ ബോർഡിൽ ഉള്ളതിലും 83 ന്റെ മലയാളം പതിപ്പിന്റെ റിലീസിനെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നതിലും ഞങ്ങൾക്ക് ബഹുമതിയുണ്ട്. ചിത്രത്തിന് പാൻ ഇന്ത്യ കണക്റ്റുചെയ്‌ത് പൃഥ്വിരാജിന്റെ പിന്തുണയുണ്ട്. ഇത് പ്രാദേശിക പ്രേക്ഷകരെ ആകർഷിക്കും.” ’83’ എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് രൺവീർ സിംഗ് കപിൽ ദേവിന്റെ ഷൂസിലേക്ക് ചുവടുവെക്കുന്നത്. താഹിർ രാജ് ഭാസിൻ, ജീവ, സാഖിബ് സലീം, ജതിൻ സർന, ചിരാഗ് പാട്ടീൽ, ഡിങ്കർ ശർമ്മ, നിശാന്ത് ദാഹിയ, ഹാർഡി സന്ധു, സാഹിൽ ഖട്ടർ, അമ്മി വിർക്ക്, അദ്ദിനാഥ് കോത്താരെ, ധൈര്യ കർവ, ആർ ബദ്രി, പങ്കജ് ത്രിപാഠി എന്നിവരും അഭിനയിക്കുന്നു. കപിൽ ദേവിന്റെ ഭാര്യ റോമിയായി അഭിനയിക്കുന്ന ഒരു അതിഥി വേഷത്തിൽ ദീപിക പദുക്കോണും പ്രത്യക്ഷപ്പെടും. പൃഥ്വിരാജ് പ്രൊഡക്ഷൻസ്, റിലയൻസ് എന്റർടൈൻമെന്റ്, കബീർ ഖാൻ ഫിലിംസ് പ്രൊഡക്ഷൻ, ’83’ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

ദീപിക പദുക്കോൺ, കബീർ ഖാൻ, വിഷ്ണു ഇന്ദുരി, സാജിദ് നദിയാദ്വാല, ഫാന്റം ഫിലിംസ്, റിലയൻസ് എന്റർടെയ്ൻമെന്റ്, 83 ഫിലിം ലിമിറ്റഡ് എന്നിവർ ചേർന്നാണ് ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത്. 2021 ഡിസംബർ 24 ന് ചിത്രം ഈ ക്രിസ്മസിന് റിലീസ് ചെയ്യും. ഈ സ്‌റ്റോറി ഒരു മൂന്നാം കക്ഷി സിൻഡിക്കേറ്റഡ് ഫീഡായ ഏജൻസികളിൽ നിന്ന് ഉറവിടമാണ്. മിഡ്-ഡേ അതിന്റെ വിശ്വാസ്യത, വിശ്വാസ്യത, വിശ്വാസ്യത, വാചകത്തിന്റെ ഡാറ്റ എന്നിവയുടെ ഉത്തരവാദിത്തമോ ബാധ്യതയോ സ്വീകരിക്കുന്നില്ല. ഏത് കാരണവശാലും അതിന്റെ സമ്പൂർണ വിവേചനാധികാരത്തിൽ ഉള്ളടക്കം മാറ്റാനോ ഇല്ലാതാക്കാനോ നീക്കം ചെയ്യാനോ (അറിയിക്കാതെ തന്നെ) പൂർണ്ണമായ അവകാശം മിഡ്-ഡേ മാനേജ്‌മെന്റ്/mid-day.com-ൽ നിക്ഷിപ്‌തമാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

നിഖില വിമലിനെ എനിക്കിഷ്ടമാണ്,വിവാഹം കഴിക്കാനും താല്പര്യമുണ്ട് ; സന്തോഷ് വർക്കി

ആറാട്ട് എന്ന സിനിമയുടെ പ്രതികരണത്തിലൂടെ ശ്രദ്ധനേടിയ വ്യക്തിയാണ് സന്തോഷ് വർക്കി. സന്തോഷ്‌ വർക്കി ചെയ്യുന്ന പോസ്റ്റുകളും…

ലിപ് ലോക്ക് കിടപ്പ് മുറി സീൻ ചെയ്യുന്നില്ല ; ദുൽഖറിനെ കുറിച്ച് പോസ്റ്റ്‌ ചെയ്ത കുറിപ്പും കമന്റും വൈറലായി

ചുരുങ്ങിയ സമയം കൊണ്ട് തന്നെ പാൻ ഇന്ത്യൻ താരമായി മാറാൻ മലയാളത്തിലെ യുവതാരമായ ദുൽഖർ സൽമാനു…

മലയാളത്തിലെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ലാഭം നേടിയ ചിത്രമായി ഭീഷമപർവ്വം

ബിഗ് ബിക്ക് ശേഷം മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിയെ നായകനാക്കി അമൽ നീരദ് സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രമാണ് ഭീഷ്മപർവ്വം.…

ഇനി വരുന്നത് ഒരു ഇടിവെട്ട് ഐറ്റവുമായി : ദി ലെജൻഡ്

ശരവണൻ അരുൾ നായകനായി എത്തിയ ചിത്രമായിരുന്നു ദി ലെജൻഡ്. ചിത്രം ഒരു മാസ്സ് മസാല എന്റർടൈൻമെന്റ്…