റിലയൻസ് എന്റർടെയ്ൻമെന്റുമായി ചേർന്ന് പൃഥ്വിരാജ് പ്രൊഡക്ഷൻസ്, ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ മലയാളം പതിപ്പായ ’83’ ഈ ക്രിസ്തുമസിന് തിയേറ്ററുകളിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. മലയാളത്തിലെ എക്കാലത്തെയും മികച്ച കളക്ഷൻ നേടിയ ചിത്രമായ ലൂസിഫർ സംവിധാനം ചെയ്ത പൃഥ്വിരാജ് 83 ന്റെ മലയാളം അഡാപ്റ്റേഷൻ അവതരിപ്പിക്കുന്നതിന്റെ ആവേശം പങ്കുവെച്ചു. “1983-ലെ ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് ടീമിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ വിജയത്തിന്റെ അവിശ്വസനീയമായ ഒരു യഥാർത്ഥ കഥയാണ് 83.

ഇത് പറയേണ്ട ഒരു ഞെട്ടിക്കുന്ന കഥയാണ്, ഇന്ത്യയിലും ലോകമെമ്പാടും ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങളിലൊന്ന് അവതരിപ്പിക്കുന്നതിൽ ഞാൻ അഭിമാനിക്കുന്നു,” അവന് പറഞ്ഞു. ’83’ന്റെ സംവിധായകനും നിർമ്മാതാവുമായ കബീർ ഖാൻ പങ്കുവെച്ചു, “പൃഥ്വിരാജ് പ്രൊഡക്ഷൻസിന്റെ ബോർഡിൽ ഉള്ളതിലും 83 ന്റെ മലയാളം പതിപ്പിന്റെ റിലീസിനെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നതിലും ഞങ്ങൾക്ക് ബഹുമതിയുണ്ട്. ചിത്രത്തിന് പാൻ ഇന്ത്യ കണക്റ്റുചെയ്‌ത് പൃഥ്വിരാജിന്റെ പിന്തുണയുണ്ട്. ഇത് പ്രാദേശിക പ്രേക്ഷകരെ ആകർഷിക്കും.” ’83’ എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് രൺവീർ സിംഗ് കപിൽ ദേവിന്റെ ഷൂസിലേക്ക് ചുവടുവെക്കുന്നത്. താഹിർ രാജ് ഭാസിൻ, ജീവ, സാഖിബ് സലീം, ജതിൻ സർന, ചിരാഗ് പാട്ടീൽ, ഡിങ്കർ ശർമ്മ, നിശാന്ത് ദാഹിയ, ഹാർഡി സന്ധു, സാഹിൽ ഖട്ടർ, അമ്മി വിർക്ക്, അദ്ദിനാഥ് കോത്താരെ, ധൈര്യ കർവ, ആർ ബദ്രി, പങ്കജ് ത്രിപാഠി എന്നിവരും അഭിനയിക്കുന്നു. കപിൽ ദേവിന്റെ ഭാര്യ റോമിയായി അഭിനയിക്കുന്ന ഒരു അതിഥി വേഷത്തിൽ ദീപിക പദുക്കോണും പ്രത്യക്ഷപ്പെടും. പൃഥ്വിരാജ് പ്രൊഡക്ഷൻസ്, റിലയൻസ് എന്റർടൈൻമെന്റ്, കബീർ ഖാൻ ഫിലിംസ് പ്രൊഡക്ഷൻ, ’83’ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

ദീപിക പദുക്കോൺ, കബീർ ഖാൻ, വിഷ്ണു ഇന്ദുരി, സാജിദ് നദിയാദ്വാല, ഫാന്റം ഫിലിംസ്, റിലയൻസ് എന്റർടെയ്ൻമെന്റ്, 83 ഫിലിം ലിമിറ്റഡ് എന്നിവർ ചേർന്നാണ് ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത്. 2021 ഡിസംബർ 24 ന് ചിത്രം ഈ ക്രിസ്മസിന് റിലീസ് ചെയ്യും. ഈ സ്‌റ്റോറി ഒരു മൂന്നാം കക്ഷി സിൻഡിക്കേറ്റഡ് ഫീഡായ ഏജൻസികളിൽ നിന്ന് ഉറവിടമാണ്. മിഡ്-ഡേ അതിന്റെ വിശ്വാസ്യത, വിശ്വാസ്യത, വിശ്വാസ്യത, വാചകത്തിന്റെ ഡാറ്റ എന്നിവയുടെ ഉത്തരവാദിത്തമോ ബാധ്യതയോ സ്വീകരിക്കുന്നില്ല. ഏത് കാരണവശാലും അതിന്റെ സമ്പൂർണ വിവേചനാധികാരത്തിൽ ഉള്ളടക്കം മാറ്റാനോ ഇല്ലാതാക്കാനോ നീക്കം ചെയ്യാനോ (അറിയിക്കാതെ തന്നെ) പൂർണ്ണമായ അവകാശം മിഡ്-ഡേ മാനേജ്‌മെന്റ്/mid-day.com-ൽ നിക്ഷിപ്‌തമാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

മമ്മുട്ടിയും മോഹൻലാലും വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്നു? മലയാളത്തിലെ ആദ്യ ആയിരം കോടി ചിത്രമാകുമോ?

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരവും ആണ് കംപ്ലീറ്റ്…

ഞാൻ ദുൽഖറിന്റെ ഒരു വലിയ ഫാനാണ് ; വിജയ് ദേവരക്കൊണ്ട

തെന്നിന്ത്യന്‍ താരം വിജയ് ദേവരക്കൊണ്ട മലയാളത്തിന്റെ പാന്‍ ഇന്ത്യന്‍ തരമായ ദുല്‍ഖര്‍ സല്‍മാനെ കുറിച് പറഞ്ഞ…

ടോവിനോ നായകനാവുന്ന ചിത്രം ‘ഡിയർ ഫ്രണ്ട് ‘ജൂലൈ പത്തിന് നെറ്റ്ഫ്ലിക്സിൽ

ഹാപ്പി അവേഴ്സ് എന്‍റര്‍ടെയ്ന്‍മെന്‍റിന്‍റെ ബാനറില്‍ ആഷിഖ് ഉസ്മാന്‍, ഷൈജു ഖാലിദ്, സമീര്‍ താഹിര്‍ എന്നിവര്‍ ചേർന്ന്…

ഈ അവസ്ഥയിലും ഒരു സി​ഗരറ്റ് കിട്ടിയാല്‍ ഞാന്‍‌ വലിക്കും എന്നും അത്രയ്ക്കും അഡിക്ഷനുണ്ട് ; ശ്രീനിവാസൻ

മലയാള സിനിമാ നടനും തിരക്കഥാകൃത്തും സം‌വിധായകനുമാണ് ശ്രീനിവാസൻ.നർമ്മത്തിനു പുതിയ ഭാവം നൽകിയ ശ്രീനി സ്വന്തം സിനിമകളിലുടെ…