മഹാമാരി മൂലം മാസങ്ങൾ നീണ്ട അടച്ചുപൂട്ടലിന് ശേഷം, കേരളത്തിലെ തിയേറ്ററുകൾ ഇപ്പോൾ തുറന്നിരിക്കുന്നു, ദുൽഖർ സൽമാന്റെ കുറുപ്പ് 2021 ലെ ആദ്യത്തെ ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റർ ആയി ഉയർന്നു. ചിത്രം 10 ദിവസം പിന്നിട്ടിട്ടും കേരളത്തിലുടനീളമുള്ള തീയറ്ററുകളിൽ മാന്യമായ ഓട്ടം ആസ്വദിക്കുകയാണ്, കൂടാതെ മൊത്തം ബോക്സും. -ഓഫീസ് കളക്ഷൻ ഇതിനകം 50 കോടി കടന്നു. ഇപ്പോൾ, സംസ്ഥാനത്തെ സിനിമാ പ്രേമികൾ ഏറ്റവും വലിയ ബോക്‌സ് ഓഫീസ് ഏറ്റുമുട്ടലിനായി കാത്തിരിക്കുകയാണ്, കാരണം സുരേഷ് ഗോപിയുടെ കാവൽ മോഹൻലാലിന്റെ മരക്കാർ: അറബിക്കടലിന്റെ സിംഹത്തിനൊപ്പം തിയേറ്ററുകളിലെത്തും. മോഹൻലാലിനും മമ്മൂട്ടിക്കും ശേഷം കേരളത്തിലെ മൂന്നാമത്തെ സൂപ്പർ സ്റ്റാറായാണ് സുരേഷ് ഗോപി കണക്കാക്കപ്പെടുന്നത്.

എന്നിരുന്നാലും, മോശം സ്ക്രിപ്റ്റ് തിരഞ്ഞെടുക്കൽ കാരണം, 2010-ന് ശേഷം ആക്ഷൻ കിംഗ് മാറ്റിനിർത്തപ്പെട്ടു. എന്നാലിപ്പോൾ നഷ്ടപ്പെട്ട കിരീടം വീണ്ടെടുക്കാൻ കാവലുമായി സുരേഷ് ഗോപി എത്തുകയാണ്. ആവശ്യത്തിന് ആക്ഷൻ ഉള്ള ഒരു ഹൈ-വോൾട്ടേജ് ഫാമിലി ഡ്രാമയായിരിക്കും കാവൽ എന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. നിതിൻ രൺജി പണിക്കർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിൽ സംവിധായകന്റെ അച്ഛൻ രഞ്ജി പണിക്കറും മറ്റൊരു പ്രധാന വേഷത്തിൽ എത്തുന്നുണ്ട്. ചിത്രത്തിൽ തമ്പാൻ എന്ന കഥാപാത്രത്തെ സുരേഷ് ഗോപി അവതരിപ്പിക്കുമ്പോൾ ആന്റണി എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് രഞ്ജി പണിക്കർ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. ഐബി ടൈംസ് ഇന്ത്യയുമായി അടുത്തിടെ നടത്തിയ ആശയവിനിമയത്തിൽ, കാവലിലെ വിന്റേജ് സുരേഷ് ഗോപിയെ പ്രേക്ഷകർക്ക് കാണാൻ കഴിയുമെന്ന് നിതിൻ രഞ്ജി പണിക്കർ വെളിപ്പെടുത്തി. “ഞാൻ സുരേഷ് ഗോപിയുടെ ഒരു വലിയ ആരാധകനാണ്. ഫ്ലാഷ് ബാക്ക് സീനുകളിൽ പ്രേക്ഷകർക്ക് ഒരു ചെറിയ വിന്റേജ് സുരേഷ് ഗോപിയെ കാണാൻ കഴിയും. വിന്റേജ് സുരേഷ് ഗോപിയെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നവർക്ക് ആ സീക്വൻസുകളിൽ തീർച്ചയായും ഒരു ട്രീറ്റ് ഉണ്ടാകും.

ഒപ്പം സമകാലികവും നിങ്ങൾക്ക് കാണാം. (പുഞ്ചിരി), ഞാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് ഇപ്പോഴത്തെ സുരേഷ് ഗോപിയെയാണ്. ഈ രണ്ട് കാലഘട്ടങ്ങളിലെയും അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രകടനങ്ങൾ വളരെ വ്യത്യസ്തമാണ്,” നിതിൻ രഞ്ജി പണിക്കർ പറഞ്ഞു. നവംബർ 22 ന് ചിത്രത്തിന്റെ നിർമ്മാതാക്കൾ കാവലിന്റെ രണ്ടാമത്തെ ടീസർ പുറത്തിറക്കി. ടീസർ ഉടൻ തന്നെ വൈറലായി, അത് സുരേഷ് ഗോപിയെ തന്റെ ഫയർബ്രാൻഡ് അവതാരത്തിൽ പ്രദർശിപ്പിച്ചു. ടീസർ കണ്ടതോടെ പ്രേക്ഷകർ തമ്പാൻ എന്ന കഥാപാത്രത്തെ ലേലത്തിലെ ആനക്കാട്ടിൽ ചാക്കോച്ചിയുമായി താരതമ്യം ചെയ്യാൻ തുടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. മരക്കാർ: അറബിക്കടലിന്റെ സിംഹം മോഹൻലാലിനെ നായകനാക്കി മലയാളത്തിൽ ഇതുവരെ നിർമ്മിച്ചതിൽ വച്ച് ഏറ്റവും ചെലവേറിയ ചിത്രമാണിത്. ചിത്രം ഡിസംബർ 02ന് റിലീസ് ചെയ്യും, മോളിവുഡിന്റെ ചരിത്രത്തിലെ എക്കാലത്തെയും വലിയ പ്രീമിയറായിരിക്കും ഇത്. മരക്കാർ: അറബിക്കടലിന്റെ സിംഹം, മോഹൻലാൽ, പ്രണവ് മോഹൻലാൽ, കല്യാണി പ്രിയദർശൻ, അർജുൻ സർജ, പ്രഭു ഗണേശൻ, മഞ്ജു വാര്യർ, സുനിൽ ഷെട്ടി എന്നിവരടങ്ങുന്ന ഒരു വലിയ താരനിര അണിനിരന്ന ചിത്രമാണ്.

അന്താരാഷ്‌ട്ര നിലവാരത്തോടെയാണ് പ്രിയദർശൻ ഈ ചിത്രം ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നതെന്ന് ചിത്രത്തിന്റെ ട്രെയിലർ വ്യക്തമായി സൂചിപ്പിക്കുന്നു, കൂടാതെ ദൃശ്യങ്ങൾ അക്ഷരാർത്ഥത്തിൽ ഒരു മെഗാ ബജറ്റ് ഹോളിവുഡ് ചിത്രമാണെന്ന് തോന്നുന്നു. ഏഴു ദിവസത്തെ ഇടവേളയിൽ കാവലും മരക്കാരും തിയറ്ററുകളിൽ എത്തുമ്പോൾ, ഈ ഏറ്റുമുട്ടലിന്റെ വിജയിയെ അറിയാൻ മോളിവുഡ് പ്രേക്ഷകർ ആകാംക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുകയാണ്. എന്നിരുന്നാലും, ഈ രണ്ട് സിനിമകളും സൂപ്പർഹിറ്റുകളായി മാറണമെന്ന് സിനിമാ പ്രേമികൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നു, കാരണം പകർച്ചവ്യാധി ബാധിച്ച നാടക വ്യവസായത്തെ പുനരുജ്ജീവിപ്പിക്കുന്നതിൽ ഇത് നിർണായക പങ്ക് വഹിക്കും.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

സിബിഐ ഫൈവ് ഒരു ബ്രില്യന്റ് ചിത്രം, അല്പമെങ്കിലും പക്വതയുള്ളവർക്ക് ചിത്രം വളരെയധികം ഇഷ്ടപ്പെടും

മലയാളത്തിന്റെ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മുട്ടിയെ നായകനാക്കി എസ് എൻ സ്വാമിയുടെ തിരക്കഥയിൽ കെ മധു സംവിധാനം ചെയ്ത്…

‘ആചാര്യ’ നടൻ ചിരഞ്ജീവിക്ക് ‘അപമാനം’ തോന്നിയപ്പോൾ: ‘ഇന്ത്യൻ സിനിമയായി കണക്കാക്കിയത് ഹിന്ദി സിനിമകളെ മാത്രം’

തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ ‘ആചാര്യ’യുടെ ഒരു പത്രസമ്മേളനത്തിൽ, നർഗീസ് ദത്ത് അവാർഡ് ലഭിച്ചതിന് ശേഷം ഒരു…

ഒടിയനെയും ഭീഷമയെയും മറികടന്ന് കെ ജി എഫ് ചാപ്റ്റർ 2

റോക്കിങ് സ്റ്റാർ യാഷിനെ നായകനാക്കി പ്രശാന്ത് നീൽ സംവിധാനം ചെയ്ത് ഇന്ത്യ ഒട്ടാകെ തരംഗം ആയി…

ഇന്നത്തെ മലയാള സിനിമയുടെ നെടുംതൂണാണ് മോഹൻലാൽ; ഇൻഡസ്ടറി നിലനിൽക്കണമെങ്കിൽ മോഹൻലാൽ ചിത്രങ്ങൾ വരണം

മലയാളത്തിലും ബോളിവുഡിലും ഇന്ത്യയൊട്ടാകെ അറിയപ്പെടുന്ന സംവിധായകനാണ് മിമിക്രി വിധിയിലൂടെ സിനിമയിലെത്തി പിന്നീട് സംവിധായകനായി പേരെടുത്ത ശ്രീ…