ബിഗ് ബോസ് മലയാളം മിക്ക മത്സരാർത്ഥികളുടെയും ജീവിതത്തിൽ ഒരു ഗെയിം ചേഞ്ചറായി മാറുന്നു, സന്ധ്യ മനോജിന്റെ കഥയും വ്യത്യസ്തമല്ല. നർത്തകിയും ബിഗ് ബോസ് മലയാളം 3 മത്സരാർത്ഥിയും ഉടൻ മോളിവുഡിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്. അനൂപ് മേനോൻ ചിത്രം ‘വരാൽ’ എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് സന്ധ്യ പൊലീസ് ഓഫീസറുടെ വേഷത്തിൽ എത്തുന്നത്. സോഷ്യൽ മീഡിയ പോസ്റ്റിലൂടെയാണ് സന്ധ്യ തന്റെ ആരാധകർക്ക് സന്തോഷവാർത്ത അറിയിച്ചത്.

“മനോഹരവും വിശാലവുമായ മറ്റൊരു കലാരംഗത്തേക്ക് ബേബി ചുവടുവെക്കുന്നു !എനിക്ക് ഒരു ഓപ്പണിംഗ് നൽകുന്നതിനും എന്നെ പരിചയപ്പെടുത്തിയതിനും @anoopmenoninclusive എന്ന ഒരു നല്ല സുഹൃത്തിന് എന്റെ ഹൃദയംഗമമായ നന്ദി. സംവിധായകൻ @കണ്ണൻ_താമരക്കുളം ജിക്കൊപ്പം പ്രവർത്തിക്കുന്നത് മികച്ച തുടക്കമായിരുന്നു, കാരണം അദ്ദേഹം വളരെ അഭിനന്ദിക്കുകയും പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുകയും ചെയ്തു! ഇനി ഈ രംഗത്തേക്കുള്ള എന്റെ യാത്രയുടെ ദൈവിക ഹിതത്തിനും നിങ്ങൾക്കും വിടുന്നു. ഛായാഗ്രാഹകൻ @ravichandran2369 – സൂക്ഷ്മമായ ഷോട്ടുകൾക്ക് നന്ദി [email protected] … മറ്റൊരു ചെറിയ ചവിട്ടുപടി,” അവളുടെ പോസ്റ്റ് വായിക്കുന്നു.

കുറിപ്പിനൊപ്പം സിനിമയുടെ ലൊക്കേഷനിൽ നിന്നുള്ള ചില ചിത്രങ്ങളും സന്ധ്യ പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ട്. പോസ്റ്റ് ഓൺലൈനിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടതിന് തൊട്ടുപിന്നാലെ, നർത്തകിക്ക് തന്റെ ബിഗ് ബോസ് ടീം അംഗങ്ങളിൽ നിന്ന് ആശംസകൾ ലഭിച്ചു. അഡോണി, മജിസിയ ഭാനു, മിഷേൽ ആൻ എന്നിവർ തങ്ങളുടെ പ്രിയ അന്തേവാസിയുടെ പുതിയ ചുവടുവയ്പ്പിൽ അവരുടെ ആശംസകൾ പങ്കുവച്ചു. നർത്തകി സന്ധ്യാ മനോജ് ബിഗ് ബോസ് മലയാളം 3 ഹൗസിനുള്ളിൽ 70 ദിവസത്തെ ഇടവേളയിലൂടെ മലയാളി ടെലി പ്രേക്ഷകരുടെ വീട്ടുപേരായി മാറി. തകർപ്പൻ നൃത്തച്ചുവടുകൾ കൊണ്ട് കാഴ്ചക്കാരെ അമ്പരപ്പിക്കുന്നത് മുതൽ വീട്ടിലെ സ്ത്രീ അന്തേവാസികൾക്ക് വേണ്ടിയുള്ള നിലപാട് വരെ സന്ധ്യയുടെ യാത്ര സംഭവബഹുലമായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ഫഹദിന്റെ ആ കഥാപാത്രം ചെയ്യണമെന്ന് ഒരുപാട് തോന്നിയിട്ടുണ്ട് തുറന്നുപറഞ്ഞു നരേൻ

മലയാളികൾക്ക് എന്നും ഒരു ദത്തുപുത്രൻ എന്ന രീതിയിൽ പ്രിയപ്പെട്ട നടനാണ് സുനിൽ എന്ന നരേൻ. ക്ലാസ്മേറ്റ്…

കോണ്ടം ഉണ്ട്, രാത്രി വരുമോ എന്ന് ചോദിച്ചയാൾക്ക് ചുട്ട മറുപടി നൽകി അമേയ മാത്യു

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഒരുപാട് ആരാധകർ ഉള്ള ഒരാളാണ് അമേയ മാത്യു. കരിക്ക് വെബ് സീരിസ് വഴിയാണ്…

നടിപ്പിൻ നായകന് നന്ദി പറഞ്ഞ് വിക്രം ടീം, ചിത്രം ഇരുന്നൂറ്റി അൻപത് കോടി ക്ലബ്ബിൽ

ഉലകനായകൻ കമൽ ഹാസനെ നായകനാക്കി ലോകേഷ് കനകരാജ് തിരക്കഥ എഴുതി സംവിധാനം ചെയ്ത് മാർച്ച് മൂന്നിന്…

റിലീസിന് മുൻപേ നൂറു കോടി ക്ലബ്ബിൽ കേറാനൊരുങ്ങി വിക്രം; 36 വർഷത്തെ തപസ്സാണ് വിക്രം എന്ന് ലോകേഷ് കനകരാജ്

കൈതി, മാസ്റ്റർ എന്നെ വിജയ ചിത്രങ്ങൾക്ക് ശേഷം രാജ് കമൽ ഫിലിംസ് ഇന്റര്നാഷനലിനു വേണ്ടി കമല…