ബിഗ് ബോസ് മലയാളം മിക്ക മത്സരാർത്ഥികളുടെയും ജീവിതത്തിൽ ഒരു ഗെയിം ചേഞ്ചറായി മാറുന്നു, സന്ധ്യ മനോജിന്റെ കഥയും വ്യത്യസ്തമല്ല. നർത്തകിയും ബിഗ് ബോസ് മലയാളം 3 മത്സരാർത്ഥിയും ഉടൻ മോളിവുഡിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്. അനൂപ് മേനോൻ ചിത്രം ‘വരാൽ’ എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് സന്ധ്യ പൊലീസ് ഓഫീസറുടെ വേഷത്തിൽ എത്തുന്നത്. സോഷ്യൽ മീഡിയ പോസ്റ്റിലൂടെയാണ് സന്ധ്യ തന്റെ ആരാധകർക്ക് സന്തോഷവാർത്ത അറിയിച്ചത്.

“മനോഹരവും വിശാലവുമായ മറ്റൊരു കലാരംഗത്തേക്ക് ബേബി ചുവടുവെക്കുന്നു !എനിക്ക് ഒരു ഓപ്പണിംഗ് നൽകുന്നതിനും എന്നെ പരിചയപ്പെടുത്തിയതിനും @anoopmenoninclusive എന്ന ഒരു നല്ല സുഹൃത്തിന് എന്റെ ഹൃദയംഗമമായ നന്ദി. സംവിധായകൻ @കണ്ണൻ_താമരക്കുളം ജിക്കൊപ്പം പ്രവർത്തിക്കുന്നത് മികച്ച തുടക്കമായിരുന്നു, കാരണം അദ്ദേഹം വളരെ അഭിനന്ദിക്കുകയും പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുകയും ചെയ്തു! ഇനി ഈ രംഗത്തേക്കുള്ള എന്റെ യാത്രയുടെ ദൈവിക ഹിതത്തിനും നിങ്ങൾക്കും വിടുന്നു. ഛായാഗ്രാഹകൻ @ravichandran2369 – സൂക്ഷ്മമായ ഷോട്ടുകൾക്ക് നന്ദി [email protected] … മറ്റൊരു ചെറിയ ചവിട്ടുപടി,” അവളുടെ പോസ്റ്റ് വായിക്കുന്നു.

കുറിപ്പിനൊപ്പം സിനിമയുടെ ലൊക്കേഷനിൽ നിന്നുള്ള ചില ചിത്രങ്ങളും സന്ധ്യ പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ട്. പോസ്റ്റ് ഓൺലൈനിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടതിന് തൊട്ടുപിന്നാലെ, നർത്തകിക്ക് തന്റെ ബിഗ് ബോസ് ടീം അംഗങ്ങളിൽ നിന്ന് ആശംസകൾ ലഭിച്ചു. അഡോണി, മജിസിയ ഭാനു, മിഷേൽ ആൻ എന്നിവർ തങ്ങളുടെ പ്രിയ അന്തേവാസിയുടെ പുതിയ ചുവടുവയ്പ്പിൽ അവരുടെ ആശംസകൾ പങ്കുവച്ചു. നർത്തകി സന്ധ്യാ മനോജ് ബിഗ് ബോസ് മലയാളം 3 ഹൗസിനുള്ളിൽ 70 ദിവസത്തെ ഇടവേളയിലൂടെ മലയാളി ടെലി പ്രേക്ഷകരുടെ വീട്ടുപേരായി മാറി. തകർപ്പൻ നൃത്തച്ചുവടുകൾ കൊണ്ട് കാഴ്ചക്കാരെ അമ്പരപ്പിക്കുന്നത് മുതൽ വീട്ടിലെ സ്ത്രീ അന്തേവാസികൾക്ക് വേണ്ടിയുള്ള നിലപാട് വരെ സന്ധ്യയുടെ യാത്ര സംഭവബഹുലമായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ചിലത് പെട്ടെന്ന് കളയും ചിലത് കുറച്ചു നാൾ കഴിഞ്ഞ് കളയും ;നായികമാരോടുള്ള പ്രണയത്തെ കുറിച്ച് ലാലേട്ടൻ

ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നത് ഏറ്റവും പഴയ മോഹൻലാലിന്റെ ഒരു അഭിമുഖമാണ്. കൈരളി ടിവിയിൽ മുകേഷ്…

ബോക്സോഫീസിൽ താളം കണ്ടെത്താനാവാതെ പതറി വിക്രം ദി ഹിറ്റ്ലിസ്റ്റ്

ഉലക നായകൻ കമൽ ഹാസനെ നായകൻ ആക്കി ലോകേഷ് കനകരാജ് തിരക്കഥ എഴുതി സംവിധാനം ചെയ്ത…

നിലവിൽ ഇവിടെ നമ്മുക്ക് എതിരാളികളെ ഇല്ല, തുറന്ന് പറഞ്ഞു മെഗാസ്റ്റാർ

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാളും ആണ് മെഗാസ്റ്റാർ…

ഒരു സിനിമയ്ക്കായി ഒത്തുകൂടിയവർക്കെല്ലാം പുരസ്കാരം, സന്തോഷം പങ്കുവെച്ച് ടീം തങ്കം

സഹീദ് അറാഫത്ത് എന്ന സംവിധായകൻ പുതിയ ചിത്രമാണ് തങ്കം എന്ന ചിത്രം ചിത്രത്തിലെ ഷൂട്ടിങ്ങിനു വേണ്ടി…