ഷീബ വിവാഹിതയും രണ്ട് കുട്ടികളും ഉള്ളവളാണെന്നും അരുൺകുമാറിനെ വിവാഹം കഴിക്കാൻ ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നെന്നും എന്നാൽ വിവാഹിതയാണെന്നറിഞ്ഞതോടെ ഷീബയെ ഒഴിവാക്കുകയായിരുന്നുവെന്നും പോലീസ് പറഞ്ഞു. ഒരു സ്ത്രീ യാദൃശ്ചികമായി നിൽക്കുന്ന ഒരു പുരുഷന്റെ അടുത്തേക്ക് യാദൃശ്ചികമായി നടന്നുവരുന്നത് കാണാം, പുരുഷന്റെ മുഖത്ത് എന്തോ ഇട്ടു ദൃഢമായി നടക്കുന്നു, പുരുഷൻ അവന്റെ മുഖത്ത് കൈവെച്ച് മറ്റൊരു ദിശയിലേക്ക് നടക്കുന്നത് കാണാം.

അതായിരുന്നു ഷീബയും അരുണും, തന്നെ വിവാഹം കഴിച്ചില്ലെന്നാരോപിച്ച് ഷീബ അരുണിന്റെ മുഖത്ത് ആസിഡ് ഒഴിക്കുകയായിരുന്നു. സംഭവത്തിന്റെ വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വ്യാപകമായി പ്രചരിക്കുന്നുണ്ട്. ഇടുക്കി ജില്ലയിലെ മൂന്നാർ സ്വദേശിയായ ഷീബ എന്ന 35 കാരിയെയാണ് മുൻ പങ്കാളിയായ അരുണിനെ ആക്രമിച്ച് ഒരു കണ്ണിന് അന്ധത വരുത്തിയതിന് കേരളാ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. തിരുവനന്തപുരം പൂജപുരയിലെ ഇരുപത്തിയെട്ടുകാരനായ അരുൺകുമാർ തിരുവനന്തപുരം മെഡിക്കൽ കോളേജിൽ സുഖം പ്രാപിച്ചുവരികയാണ്. നവംബർ 16ന് ഇടുക്കി ജില്ലയിലെ അടിമാലി സെന്റ് ആന്റണീസ് പള്ളിക്ക് സമീപം ഇരുമ്പുപാലത്താണ് സംഭവം. തിരുവനന്തപുരത്ത് ഹോം നഴ്‌സായി ജോലി ചെയ്യുന്നതിനിടെയാണ് ഷീബ അരുൺകുമാറുമായി പരിചയത്തിലായത്. ഇരുവരും ഫെയ്‌സ്ബുക്കിലൂടെയാണ് പരിചയപ്പെട്ടതെന്ന് ചില റിപ്പോർട്ടുകൾ പറയുന്നു.

ചിത്രകാരനായ സന്തോഷിനെയാണ് ഷീബ വിവാഹം കഴിച്ചതെന്നും രണ്ട് കുട്ടികളുണ്ടെന്നും അടിമാലി പോലീസ് സബ് ഇൻസ്‌പെക്ടർ മുഹമ്മദ് ഖാനി മാധ്യമങ്ങളോട് പറഞ്ഞു. അരുൺ കുമാറിനെ വിവാഹം കഴിക്കാൻ അവൾ ആഗ്രഹിച്ചു, എന്നാൽ അവൾ വിവാഹിതനാണെന്നും രണ്ട് കുട്ടികളുണ്ടെന്നും അറിഞ്ഞപ്പോൾ അയാൾ അവളെ ഒഴിവാക്കാൻ തുടങ്ങി. അത്യാവശ്യത്തിന് അടിമാലിയിലേക്ക് വിളിച്ച ഷീബ അരുണിന്റെ മുഖത്ത് ആസിഡ് ഒഴിക്കുകയായിരുന്നുവെന്ന് പോലീസ് പറഞ്ഞു. മറ്റൊരു കൂട്ടുകെട്ട് അന്വേഷിക്കുന്നുണ്ടെന്നറിഞ്ഞ് ഷീബ അരുണിനോട് അടിമാലിയിലേക്ക് വരാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടതായും അരുൺ സുഹൃത്തുക്കളോടൊപ്പം അടിമാലിയിൽ എത്തിയതായും മനോരമ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു.

തുടർന്ന് അങ്കമാലിയിൽ പ്രാഥമിക ചികിത്സ തേടിയ ശേഷം തിരുവനന്തപുരം മെഡിക്കൽ കോളേജിലേക്ക് മാറ്റി.അരുൺകുമാറിന്റെ വലത് കണ്ണിന്റെ കാഴ്ച പൂർണമായും നഷ്ടപ്പെട്ടതായി ഡോക്ടർമാർ പറഞ്ഞു. റബ്ബർ ലാറ്റക്സ് കട്ടപിടിക്കാൻ വ്യാപകമായി ഉപയോഗിക്കുന്ന ഫോർമിക് ആസിഡാണ് ഷീബ ആക്രമണത്തിന് ഉപയോഗിച്ചതെന്ന് പൊലീസ് പറഞ്ഞു. ഏറ്റുമുട്ടലിൽ ഷീബയ്ക്കും പൊള്ളലേറ്റതായി റിപ്പോർട്ടുണ്ടെങ്കിലും അവർ മരുന്നുകളൊന്നും കഴിച്ചിട്ടില്ലെന്ന് പോലീസ് പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ദിലീപിന് നാട്ടിലും വീട്ടിലുണ്ടായ നല്ല പേര് തകർക്കുക എന്നതായിരുന്നു ആന്റണിയുടെ പ്ലാൻ

പ്രേഷകർ എല്ലാവരും ഒരുപോലെ അഭിപ്രായപ്പെടുന്ന മമ്മൂട്ടി ചലച്ചിത്രമാണ് റോഷാക്ക്. ഓരോ കാണികളിലും മികച്ച പ്രതികരണമാണ് ഇതുവരെ…

ആ സിനിമ വലിയ വിവാദമായി, ഏറ്റവും ഒടുവിൽ മോഹൻലാൽ ഫാൻസ്‌ ഇളകി ; തനിക്കുണ്ടായ അനുഭവത്തെ കുറിച്ച് തുറന്നു പറഞ്ഞു വിനയൻ

ഒരിടവേളയ്ക്ക് ശേഷം മലയാള സിനിമയിലേക്ക് ഗംഭീര തിരിച്ചു വരവ് നടത്തിയ സംവിധായകനാണ് പത്തൊമ്പതാം നൂറ്റാണ്ട്. സിജു…

മകൻ എന്റെ മുന്നിൽ വെച്ചാണ് റൊമാന്റിക് വീഡിയോkകൾ കാണുന്നത് ; സെക്സ് എഡ്യൂക്കേഷnനെ കുറിച്ച് തുറന്നു പറഞ്ഞു ജയസൂര്യ

വ്യത്യസ്തമായ വേഷങ്ങളിലൂടെ മലയാളികൾക്ക് ഏറെ പ്രിയങ്കരനായി മാറിയ താരമാണ് ജയസൂര്യ. യാതൊരു സിനിമ പാരമ്പര്യമില്ലാതെയാണ് അദ്ദേഹം…

ഈ മമ്മൂക്ക എന്തൊരു മനുഷ്യനാണ്, നിത്യദാഹിയായ മമ്മൂട്ടി ; റോഷാക്ക് സിനിമയുടെ അഭിപ്രായമായി ടി എൻ പ്രതാപൻ

മമ്മൂട്ടി നായകനായിയെത്തിയ റോഷാക്ക് തീയേറ്ററുകളിൽ നിറഞ്ഞാടി കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. ഇപ്പോൾ ഇതാ ചിത്രീകരണത്തിടയിൽ രസകരമായ വീഡിയോകളാണ് സോഷ്യൽ…