ഷീബ വിവാഹിതയും രണ്ട് കുട്ടികളും ഉള്ളവളാണെന്നും അരുൺകുമാറിനെ വിവാഹം കഴിക്കാൻ ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നെന്നും എന്നാൽ വിവാഹിതയാണെന്നറിഞ്ഞതോടെ ഷീബയെ ഒഴിവാക്കുകയായിരുന്നുവെന്നും പോലീസ് പറഞ്ഞു. ഒരു സ്ത്രീ യാദൃശ്ചികമായി നിൽക്കുന്ന ഒരു പുരുഷന്റെ അടുത്തേക്ക് യാദൃശ്ചികമായി നടന്നുവരുന്നത് കാണാം, പുരുഷന്റെ മുഖത്ത് എന്തോ ഇട്ടു ദൃഢമായി നടക്കുന്നു, പുരുഷൻ അവന്റെ മുഖത്ത് കൈവെച്ച് മറ്റൊരു ദിശയിലേക്ക് നടക്കുന്നത് കാണാം.

അതായിരുന്നു ഷീബയും അരുണും, തന്നെ വിവാഹം കഴിച്ചില്ലെന്നാരോപിച്ച് ഷീബ അരുണിന്റെ മുഖത്ത് ആസിഡ് ഒഴിക്കുകയായിരുന്നു. സംഭവത്തിന്റെ വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വ്യാപകമായി പ്രചരിക്കുന്നുണ്ട്. ഇടുക്കി ജില്ലയിലെ മൂന്നാർ സ്വദേശിയായ ഷീബ എന്ന 35 കാരിയെയാണ് മുൻ പങ്കാളിയായ അരുണിനെ ആക്രമിച്ച് ഒരു കണ്ണിന് അന്ധത വരുത്തിയതിന് കേരളാ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. തിരുവനന്തപുരം പൂജപുരയിലെ ഇരുപത്തിയെട്ടുകാരനായ അരുൺകുമാർ തിരുവനന്തപുരം മെഡിക്കൽ കോളേജിൽ സുഖം പ്രാപിച്ചുവരികയാണ്. നവംബർ 16ന് ഇടുക്കി ജില്ലയിലെ അടിമാലി സെന്റ് ആന്റണീസ് പള്ളിക്ക് സമീപം ഇരുമ്പുപാലത്താണ് സംഭവം. തിരുവനന്തപുരത്ത് ഹോം നഴ്‌സായി ജോലി ചെയ്യുന്നതിനിടെയാണ് ഷീബ അരുൺകുമാറുമായി പരിചയത്തിലായത്. ഇരുവരും ഫെയ്‌സ്ബുക്കിലൂടെയാണ് പരിചയപ്പെട്ടതെന്ന് ചില റിപ്പോർട്ടുകൾ പറയുന്നു.

ചിത്രകാരനായ സന്തോഷിനെയാണ് ഷീബ വിവാഹം കഴിച്ചതെന്നും രണ്ട് കുട്ടികളുണ്ടെന്നും അടിമാലി പോലീസ് സബ് ഇൻസ്‌പെക്ടർ മുഹമ്മദ് ഖാനി മാധ്യമങ്ങളോട് പറഞ്ഞു. അരുൺ കുമാറിനെ വിവാഹം കഴിക്കാൻ അവൾ ആഗ്രഹിച്ചു, എന്നാൽ അവൾ വിവാഹിതനാണെന്നും രണ്ട് കുട്ടികളുണ്ടെന്നും അറിഞ്ഞപ്പോൾ അയാൾ അവളെ ഒഴിവാക്കാൻ തുടങ്ങി. അത്യാവശ്യത്തിന് അടിമാലിയിലേക്ക് വിളിച്ച ഷീബ അരുണിന്റെ മുഖത്ത് ആസിഡ് ഒഴിക്കുകയായിരുന്നുവെന്ന് പോലീസ് പറഞ്ഞു. മറ്റൊരു കൂട്ടുകെട്ട് അന്വേഷിക്കുന്നുണ്ടെന്നറിഞ്ഞ് ഷീബ അരുണിനോട് അടിമാലിയിലേക്ക് വരാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടതായും അരുൺ സുഹൃത്തുക്കളോടൊപ്പം അടിമാലിയിൽ എത്തിയതായും മനോരമ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു.

തുടർന്ന് അങ്കമാലിയിൽ പ്രാഥമിക ചികിത്സ തേടിയ ശേഷം തിരുവനന്തപുരം മെഡിക്കൽ കോളേജിലേക്ക് മാറ്റി.അരുൺകുമാറിന്റെ വലത് കണ്ണിന്റെ കാഴ്ച പൂർണമായും നഷ്ടപ്പെട്ടതായി ഡോക്ടർമാർ പറഞ്ഞു. റബ്ബർ ലാറ്റക്സ് കട്ടപിടിക്കാൻ വ്യാപകമായി ഉപയോഗിക്കുന്ന ഫോർമിക് ആസിഡാണ് ഷീബ ആക്രമണത്തിന് ഉപയോഗിച്ചതെന്ന് പൊലീസ് പറഞ്ഞു. ഏറ്റുമുട്ടലിൽ ഷീബയ്ക്കും പൊള്ളലേറ്റതായി റിപ്പോർട്ടുണ്ടെങ്കിലും അവർ മരുന്നുകളൊന്നും കഴിച്ചിട്ടില്ലെന്ന് പോലീസ് പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ഒരു ദിവസമെങ്കിലും വാർക്ക പണിക്ക് പോയി നോക്ക് ; എന്നാലേ അതിന്റെ കഷ്ടപ്പാട് മനസ്സിലാവുള്ളു ; പ്രതികരിച്ചു കൊണ്ട് ഒമർ ലുലു

നടൻ ശ്രീനാഥ്‌ ഭാസിക്കെതിരെ ഉണ്ടായ വിവാദം. ഇപ്പോളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ചർച്ച വിഷയമാണ്. ചട്ടമ്പി സിനിമയുടെ…

സിനിമ വലിയ സ്ക്രീനിനു വേണ്ടി ഒരുക്കിയതാണ് ; അതുകൊണ്ട് മൈബൈൽ ഫോണിൽ കാണുമ്പോൾ തൃപ്തിപ്പെടില്ല ; പ്രതികരണവുമായി സംവിധായകൻ

കഴിഞ്ഞ ദിവസമായിരുന്നു സൈഫ് അലി ഖാൻ, പ്രഭാസ് എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രത്തിലെത്തുന്ന ആദിപുരുഷ് എന്ന സിനിമയുടെ…

അവർ ഇങ്ങോട്ട് മെസ്സേജ് അയച്ചിട്ട് സെക്സി ദുർഗ എന്ന സിനിമയുടെ ലിങ്ക് തരുമോ എന്നായിരുന്നു ചോദിച്ചത്

മലയാള സിനിമയുടെ ഒരു ഭാഗമാണ് സനൽകുമാർ ശശിധരൻ. ഇദ്ദേഹം അഭിനയിച്ച മിക്ക ചലച്ചിത്രങ്ങളും അവാർഡ് പടങ്ങളാണ്.…

രാജമാണിക്യത്തിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗത്തെ കുറിച്ച് തുറന്നു സംസാരിച്ചു മമ്മൂട്ടി

മമ്മൂക്ക അവതരിപ്പിച്ച എക്കാലത്തെയും സൂപ്പർ ഹിറ്റ് സിനിമ തന്നെയാണ് അൻവർ റഷീദ് ഒരുക്കിയ രാജമാണിക്യം. അൻവർ…