നവംബർ 12 വെള്ളിയാഴ്ച തിയേറ്ററുകളിലെത്തിയ ദുൽഖർ സൽമാൻ നായകനായ കുറുപ്പ് ഇതിനകം തന്നെ വൻ ബോക്‌സ് ഓഫീസ് വിജയമായി ഉയർന്നു കഴിഞ്ഞു. ശ്രീനാഥ് രാജേന്ദ്രൻ സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രം മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും വലിയ വിജയങ്ങളിലൊന്നായി മാറുകയാണ്. ഏറ്റവും പുതിയ അപ്‌ഡേറ്റുകൾ അനുസരിച്ച്, കുറുപ്പ് ഇപ്പോൾ ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ 100 ​​കോടി കടന്നിരിക്കുകയാണ്. അതെ, നിങ്ങൾ വായിച്ചത് ശരിയാണ്. റിലീസായി 10 ദിവസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ തന്നെ കുറുപ്പ് ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ 100 ​​കോടി ക്ലബ്ബിൽ ഇടം നേടിയതായി ട്രേഡ് വിദഗ്ധർ പറയുന്നു.

റിപ്പോർട്ടുകൾ ഇതുവരെ ഔദ്യോഗികമായി സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിലും, ദുൽഖർ സൽമാന്റെ കരിയറിലെ ആദ്യത്തെ 100 കോടി ചിത്രമായി ഈ ചിത്രം ഇതിനകം ഉയർന്നു കഴിഞ്ഞു എന്നാണ് വിശ്വസനീയമായ വൃത്തങ്ങൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നത്. ഒരു പ്രത്യേക സോഷ്യൽ മീഡിയ പോസ്റ്റിലൂടെ നിർമ്മാതാക്കൾ ഈ വമ്പൻ കാൽപ്പാട് പ്രഖ്യാപിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, മിക്കതും ഈ ദിവസത്തിന്റെ അവസാനത്തോടെ. തിയറ്ററുകളിൽ രണ്ടാം വാരാന്ത്യത്തിൽ പോലും വൻ തിരക്കാണ് കുറുപ്പിന് അനുഭവപ്പെട്ടതെന്നും ഇത് വെറും 10 ദിവസം കൊണ്ട് 100 കോടി ക്ലബ്ബിൽ ഇടം പിടിക്കാൻ ചിത്രത്തെ പ്രേരിപ്പിച്ചുവെന്നും കച്ചവട വിദഗ്ധർ അഭിപ്രായപ്പെടുന്നു. മുൻനിര നായകൻ ദുൽഖർ സൽമാൻ 100 കോടി ക്ലബ്ബ് പ്രവേശനം സ്ഥിരീകരിച്ചുകഴിഞ്ഞാൽ വിശദമായ ബോക്‌സ് ഓഫീസ് കളക്ഷൻ തകരാർ വെളിപ്പെടുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

മോഹൻലാലിന്റെ ലൂസിഫറിനും പുലിമുരുകനും ശേഷം, ചരിത്രത്തിലെ എക്കാലത്തെയും ഏറ്റവും കൂടുതൽ കളക്ഷൻ നേടിയ മൂന്നാമത്തെ മലയാള ചിത്രമായി കുറുപ്പ് ഇതിനകം ഉയർന്നുവന്നിട്ടുണ്ടെന്നും ചില സ്ഥിരീകരിക്കാത്ത റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. കാര്യങ്ങൾ ഇതേ നിരക്കിൽ തുടർന്നാൽ, 150 കോടി ക്ലബ്ബിൽ കയറാൻ പോലും ദുൽഖർ സൽമാൻ നായകനായ ചിത്രത്തിന് എല്ലാ അവസരങ്ങളുമുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

സിബിഐ-5 ലോകസിനിമയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച ത്രില്ലെറുകളിൽ ഒന്ന്, കുതിക്കുന്നത് വമ്പൻ വിജയത്തിലേക്ക്

മലയാളത്തിന്റെ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മുട്ടിയെ നായകനാക്കി എസ് എൻ സ്വാമിയുടെ തിരക്കഥയിൽ കെ മധു സംവിധാനം ചെയ്ത്…

വിക്രം വേദ യാവാൻ ഹൃതിക് റോഷൻ സൈഫ് അലി ഖാനും; ചിത്രീകരണം പൂർത്തീകരിച്ചു ടീം

തമിഴിൽ ഒട്ടേറെ അഭിപ്രായങ്ങൾ വാരിക്കൂട്ടിയ ചിത്രമാണ് വിജയസേതുപതി മാധവനും മത്സരിച്ചഭിനയിച്ച വിക്രം വേദ എന്ന ചിത്രം.…

സേതുരാമയ്യർ 100 കോടി ക്ലബ്ബിൽ ഇടം മീശ വടിക്കും വാക്കു പാലിച്ച് ആരാധകൻ

മമ്മൂക്കയുടെ ഒരു ഭീഷ്മപർവം കഴിഞ്ഞതിനുശേഷം ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രമായിരുന്നു സിബിഐ 5 ബ്രെയിൻ ചിത്രം…

നീണ്ട ഇടവേളയ്ക്കു ശേഷം ലാൽജോസും വിദ്യാസാഗറും വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്നു

സൗബിൻ ഷാഹിറും മമ്ത മോഹൻദാസും പ്രധാന വേഷങ്ങളിലെത്തിയ മ്യാവു എന്ന സിനിമയ്ക്ക് ശേഷം ലാൽ ജോസ്…