നവംബർ 12 വെള്ളിയാഴ്ച തിയേറ്ററുകളിലെത്തിയ ദുൽഖർ സൽമാൻ നായകനായ കുറുപ്പ് ഇതിനകം തന്നെ വൻ ബോക്‌സ് ഓഫീസ് വിജയമായി ഉയർന്നു കഴിഞ്ഞു. ശ്രീനാഥ് രാജേന്ദ്രൻ സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രം മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും വലിയ വിജയങ്ങളിലൊന്നായി മാറുകയാണ്. ഏറ്റവും പുതിയ അപ്‌ഡേറ്റുകൾ അനുസരിച്ച്, കുറുപ്പ് ഇപ്പോൾ ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ 100 ​​കോടി കടന്നിരിക്കുകയാണ്. അതെ, നിങ്ങൾ വായിച്ചത് ശരിയാണ്. റിലീസായി 10 ദിവസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ തന്നെ കുറുപ്പ് ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ 100 ​​കോടി ക്ലബ്ബിൽ ഇടം നേടിയതായി ട്രേഡ് വിദഗ്ധർ പറയുന്നു.

റിപ്പോർട്ടുകൾ ഇതുവരെ ഔദ്യോഗികമായി സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിലും, ദുൽഖർ സൽമാന്റെ കരിയറിലെ ആദ്യത്തെ 100 കോടി ചിത്രമായി ഈ ചിത്രം ഇതിനകം ഉയർന്നു കഴിഞ്ഞു എന്നാണ് വിശ്വസനീയമായ വൃത്തങ്ങൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നത്. ഒരു പ്രത്യേക സോഷ്യൽ മീഡിയ പോസ്റ്റിലൂടെ നിർമ്മാതാക്കൾ ഈ വമ്പൻ കാൽപ്പാട് പ്രഖ്യാപിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, മിക്കതും ഈ ദിവസത്തിന്റെ അവസാനത്തോടെ. തിയറ്ററുകളിൽ രണ്ടാം വാരാന്ത്യത്തിൽ പോലും വൻ തിരക്കാണ് കുറുപ്പിന് അനുഭവപ്പെട്ടതെന്നും ഇത് വെറും 10 ദിവസം കൊണ്ട് 100 കോടി ക്ലബ്ബിൽ ഇടം പിടിക്കാൻ ചിത്രത്തെ പ്രേരിപ്പിച്ചുവെന്നും കച്ചവട വിദഗ്ധർ അഭിപ്രായപ്പെടുന്നു. മുൻനിര നായകൻ ദുൽഖർ സൽമാൻ 100 കോടി ക്ലബ്ബ് പ്രവേശനം സ്ഥിരീകരിച്ചുകഴിഞ്ഞാൽ വിശദമായ ബോക്‌സ് ഓഫീസ് കളക്ഷൻ തകരാർ വെളിപ്പെടുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

മോഹൻലാലിന്റെ ലൂസിഫറിനും പുലിമുരുകനും ശേഷം, ചരിത്രത്തിലെ എക്കാലത്തെയും ഏറ്റവും കൂടുതൽ കളക്ഷൻ നേടിയ മൂന്നാമത്തെ മലയാള ചിത്രമായി കുറുപ്പ് ഇതിനകം ഉയർന്നുവന്നിട്ടുണ്ടെന്നും ചില സ്ഥിരീകരിക്കാത്ത റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. കാര്യങ്ങൾ ഇതേ നിരക്കിൽ തുടർന്നാൽ, 150 കോടി ക്ലബ്ബിൽ കയറാൻ പോലും ദുൽഖർ സൽമാൻ നായകനായ ചിത്രത്തിന് എല്ലാ അവസരങ്ങളുമുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

IFFK 2021ൽ സണ്ണി, എന്നിവർ ഉൾപ്പെടെ 14 മലയാളം ചിത്രങ്ങൾ പ്രദർശിപ്പിക്കും

ഡിസംബറിൽ കേരള സംസ്ഥാന ചലച്ചിത്ര അക്കാദമി സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ഇന്റർനാഷണൽ ഫിലിം ഫെസ്റ്റിവൽ ഓഫ് കേരളയുടെ (IFFK)…

വിജയ് ആരാധകർ പാൽ മോഷ്ടിക്കുന്നു എന്ന് പരാതിയുമായി തമിഴ്നാട് മിൽക്ക് ഡീലേഴ്‌സ് എംപ്ലോയീസ് അസോസിയേഷൻ

ദളപതി വിജയിയെ നായകനാക്കി നെൽസൺ ദിലീപ്കുമാർ ഡോക്ടർ എന്ന ശിവകാർത്തികേയൻ ചിത്രത്തിന് ശേഷം സംവിധാനം ചിത്രമാണ്…

വീണ്ടും മലയാളത്തിൽ നിറസാന്നിധ്യമാകാൻ നടി ഭാവന; ന്റിക്കാക്കൊരു പ്രേമണ്ടാർന്ന്

നവാഗതനായ ആദിൽ മൈമൂനാഥ്‌ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പുതിയ ചിത്രമായ ന്റിക്കക്കൊരു പ്രേമണ്ടാർന്ന് എന്ന മലയാള ചിത്രത്തിലൂടെ…

റിലീസിന് മുൻപേ നൂറു കോടി ക്ലബ്ബിൽ കേറാനൊരുങ്ങി വിക്രം; 36 വർഷത്തെ തപസ്സാണ് വിക്രം എന്ന് ലോകേഷ് കനകരാജ്

കൈതി, മാസ്റ്റർ എന്നെ വിജയ ചിത്രങ്ങൾക്ക് ശേഷം രാജ് കമൽ ഫിലിംസ് ഇന്റര്നാഷനലിനു വേണ്ടി കമല…